

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

**OFISI YA RAIS
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA
NA UTAWALA BORA**



**TAHADHARI
EPUKA UTAPELI**

KUMEKUWA NA UTAPELI UNAOFANYWA KWA WATUMISHI WA UMMA KUPITIA SIMU ZA MKONONI KWA KUOMBWA KUWEKA MIADI (APPOINTMENT) NA WATU WANAODAI KUFANYA KAZI NA SERIKALI. HATA HIVYO, MIADI HIYO HAWAITEKELEZI BALI HUTUMIA KAMA NJIA YA UTAPELI. NAMBA ZILIZOBAINIKA KUTUMIWA NI 0672091088 NA 0763183813.

OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA INAWATAHADHARISHA WATUMISHI WA UMMA NA WANANCHI KUWA MAKINI.

IMETOLEWA NA; Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Ofisi ya Rais – UTUMISHI

02/05/2017