

## KITABU CHA MAWASILIANO YA MTAMBO MPYA WA SIMU

<b>OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB</b>		
<b>CODE - 4002</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	OFISI YA WAZIRI WA NCHI-OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
2	2006	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA NCHI -OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA-1
3	2007	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA NCHI -OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA -2
4	2008	KATIBU WA WAZIRI WA NCHI -OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
5	2009	KATIBU MUHTASI WA KATIBU WA WAZIRI
<b>OFISI YA KATIBU MKUU</b>		
6	2002	OFISI YA KATIBU MKUU - UTUMISHI
7	2010	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU
<b>OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU</b>		
8	2003	OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU, OFISI YA RAIS - MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
9	2011	KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU
<b>IDARA YA TEHAMA SERIKALINI</b>		
10	2004	MKURUGENZI WA IDARA YA TEHAMA SERIKALINI
11	2005	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA TEHAMA SERIKALINI
12	2012	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA TEHAMA
13	2016	MKURUGENZI MSAIDIZI WA TEHAMA
14	2072	MAAFISA WA IDARA YA TEHAMA
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
15	2096	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
16	2017	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU</b>		
17	2013	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI
18	2014	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
19	2015	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
20	2083	MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA
21	2084	KATIBU MUHTASI - IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU - VIONGOZI WA KITAIFA WASTAAFU
22	2085	MKURUGENZI MSAIDIZI - IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
23	2093	MAAFISA WA IDARA-USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
24	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR 1)
25	2100	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU(TELEPHONE OPERATOR 2)
26	2064	OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TO)

<b>OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB</b>		
<b>CODE - 4002</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>IDARA YA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU SERIKALINI</b>		
27	2033	MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU SERIKALINI
28	2095	KATIBU MUHTASI - IDARA YA USIMAMIZI RASILIMALIWATU
29	2094	MKURUGENZI MSAIDIZI - ORODHA YA MALIPO YA MISHAHARA
30	2097	MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA USIMAMIZI NA UHAKIKI WA WATUMISHI SERIKALINI
<b>KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII</b>		
31	2018	MKURUGENZI WA KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII
32	2019	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII
33	2071	MAAFISA WA KITENGO CHA ANUAI ZA JAMII
<b>IDARA YA UCHAMBUZI NA USHAURI WA KAZI</b>		
34	2020	MKURUGENZI WA IDARA YA UCHAMBUZI NA USHAURI WA KAZI
35	2021	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA UCHAMBUZI NA USHAURI WA KAZI
36	2022	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIFUMO YA UFUATILIAJI
37	2023	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIFUMO NA VIWANGO VYA UTENDAJI WA KAZI
38	2024	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA WAKALA ZA SERIKALI
39	2025	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIUNDO NA USHIRIKISHWAJI WA SEKTA BINAFSI
<b>IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA</b>		
40	2026	MKURUGENZI WA IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA
41	2027	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA
42	2028	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA
43	2029	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA
44	2030	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UTUMISHI NA HUDUMA ZA KISHERIA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
45	2067	IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA -SEHEMU YA UTAWALA WATUMISHI WA UMMA
46	2068	IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA - UFAFANUZI WA MASUALA YA KIUTUMISHI
47	2069	IDARA YA UTAWALA WA UTUMISHI WA UMMA - HUDUMA ZA KISHERIA
<b>IDARA YA MIPANGO</b>		
48	2031	MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO
49	2032	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MIPANGO
50	2063	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO - UFUATILIAJI NA TATHMINI
51	2089	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO-MIPANGO NA BAJETI

<b>OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB</b>		
<b>CODE - 4002</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>IDARA YA UENDELEZAJI WA RASILIMALIWATU</b>		
52	2034	MKURUGENZI WA IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU
53	2035	KATIBU MUHTASI IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU
54	2065	IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU –MAFUNZO KWA VIONGOZI KATIKA UTUMISHI WA UMMA
55	2066	IDARA YA UENDELEZAJI RASILIMALI WATU (MAFUNZO)
56	2036	MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA
57	2037	MKURUGENZI MSAIDIZI- MIPANGO YA RASILIMALI WATU
58	2038	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UENDELEZAJI VIONGOZI
59	2039	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO YA RASILIMALI WATU
<b>IDARA YA UENDELEZAJI SERA</b>		
60	2040	MKURUGENZI WA IDARA YA UENDELEZAJI SERA
61	2041	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA UENDELEZAJI SERA
62	2042	AFISA WA UFUATILIAJI SERA
63	2043	MKURUGENZI MSAIDIZI-SEHEMU YA MASILAHU
64	2044	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UFUATILIAJI SERA
65	2045	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UTUNGAJI SERA
<b>IDARA YA UKUZAJI MAADILI</b>		
66	2046	MKURUGENZI WA IDARA YA UKUZAJI MAADILI
67	2047	KATIBU MUHTASI IDARA YA UKUZAJI MAADILI
68	2048	MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA UKUZAJI WA MAADILI
69	2049	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UFUATILIAJI WA MAADILI
70	2087	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UKUZAJI MAADILI
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>		
71	2050	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
72	2051	MAAFISA WA MAWASILIANO SERIKALINI
73	2102	MAKTABA
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
74	2052	MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
75	2053	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
76	2062	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
<b>IDARA YA FEDHA NA UHASIBU</b>		
77	2054	MHASIBU MKUU
78	2055	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU
79	2059	IDARA YA UHASIBU - MALIPO
80	2060	IDARA YA UHASIBU - UKAGUZI
81	2070	OFISI YA UHASIBU-UKAGUZI WA AWALI
82	2098	OFISI YA UHASIBU-SEHEMU YA MASURUFU NA TAARIFA ZA FEDHA

<b>OFISI YA RAIS-MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA – OR MUUUB</b>		
<b>CODE - 4002</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI SERIKALINI</b>		
83	2056	MKURUGENZI WA IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI SERIKALINI
84	2061	MAAFISA WA IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI SERIKALINI
85	2091	KATIBU MUHTASI - IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI SERIKALINI
86	2092	MKURUGENZI MSAIDIZI - IDARA YA MIKATABA YA UTENDAJI KAZI SERIKALINI
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
87	2057	MKURUGENZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
88	2090	KATIBU MUHTASI - KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
89	2058	MKAGUZI WA NJE
90	2073	MASIJALA YA WAZI
91	2074	MASIJALA YA SIRI
92	2075	OFISI YA KUPOKEA NA KUTUMA BARUA (MCC)
93	2076	OFISI YA MADEREVA
94	2077	CHUMBA CHA MASHINE
	2078	MAPOKEZI GHOROFA YA KWANZA
95	2079	MAPOKEZI GHOROFA YA PILI
96	2080	MAPOKEZI GHOROFA YA TATU
97	2081	MAPOKEZI GHOROFA YA NNE
98	2082	MAPOKEZI GHOROFA YA TANO
99	2086	MAPOKEZI (GROUND FLOOR)
100	2088	PSM-ADME*****

<b>OFISI YA WAZIRI MKUU</b>		
<b>CODE – 4005</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>OFISI BINAFSI YA WAZIRI MKUU</b>		
1.	2009	KATIBU WA WAZIRI MKUU
2.	2010	NAIBU KATIBU WA WAZIRI MKUU
3.	2012	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU -HUTUBA
4.	2013	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –HABARI
5.	2014	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –KILIMO
6.	2015	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –KAZI

7.	2017	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –UCHUMI
8.	2018	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –SHERIA
9.	2019	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –ELIMU
10.	2020	MSAIDIZI WA WAZIRI MKUU –MPIGA PICHA
11.	2021	MASIJALA- OFISI BINAFSI
12.	2008	KATIBU MUHTASI OFISI BINAFSI
13.	2001	OFISI YA WAZIRI NCHI(SUB)
14.	2022	KATIBU WAZIRI WA NCHI (SUB)
15.	2023	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA NCHI(SUB)
16.	2003	OFISI YA NAIBU WAZIRI(U)
17.	2016	KATIBU WA NAIBU WAZIRI WA NCHI(U)
18.	2016	KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI(U)
19.	2004	OFISI YA KATIBU MKUU-SERA NA URATIBU
20.	2006	KATIBU MUHTASI KATIBU MKUU (SERA NA URATIBU)
21.	2005	OFISI YA KATIBU MKUU-(WM NA BUNGE)
22.	2007	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU (WM NA BUNGE)
23.	2041	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
24.	2042	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
25.	2108	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
26.	2099	MKURUGENZI WA IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA
27.	2098	KATIBU MUHTASI IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA
28.	2059	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA
29.	2105	MKURUGENZI MSAIDIZI- USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
30.	2063	MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA
31.	2064	MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA
32.	2065	MAAFISA WA IDARA–USIMAMIZI WA RASILIMLIWATU
33.	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR)
34.	2060	MAAFISA USAFIRI(TO)
35.	2070	MAPOKEZI
36.	2110	MAPOKEZI GETINI (RECEPTION)
37.	2069	OFISI YA MADEREVA
38.	2032	MKURUGENZI IDARA YA SERA NA MIPANGO
39.	2036	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
40.	2034	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA UENDELEZAJI SERA
41.	2035	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO
42.	2033	MAAFISA WA UFUATILIAJI - MIPANGO
43.	2037	MAAFISA WA UFUATILIAJI - SERA

44.	2038	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
45.	2039	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA SHERIA
46.	2040	MAAFISA SHERIA
47.	2043	MKUU WA KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO
48.	2044	AFISA HABARI
49.	2045	AFISA HABARI
50.	2046	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO
51.	2047	MKURUGENZI IDARA YA MAAFA
52.	2053	MKURUGENZI MSAIDIZI MAAFA
53.	2048	MAAFISA IDARA YA MAAFA
54.	2050	MAAFISA IDARA YA MAAFA
55.	2051	MAAFISA IDARA YA MAAFA
56.	2052	MAAFISA IDARA YA MAAFA
57.	2055	AFISA MAAFA (UNDP)
58.	2056	AFISA IDARA YA MAAFA
59.	2106	AFISA MWANDAMIZI - MAAFA
60.	2057	MASIJALA -IDARA YA MAAFA
61.	2049	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MAAFA
62.	2024	MHASIBU MKUU
63.	2026	MHASIBU MKUU (PRINCIPLE ACCOUNTANT)
64.	2027	CHUMBA CHA MASHINE (MASHINE ROOM)
65.	2028	KITENGO CHA UHASIBU- UKAGUZI WA AWALI
66.	2029	OFISI YA UHASIBU - SEHEMU YA MASURUFU
67.	2030	OFISI YA UHASIBU - FEDHA (CASHOFFICE)
68.	2031	OFISI YA UHASIBU - TAARIFA ZA MISHAHARA
69.	2025	KATIBU MHUTASI WA MHASIBU MKUU
70.	2090	MKURUGENZI IDARA YA URATIBU
71.	2091	MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU-SERIKALI ZA MITAA
72.	2093	MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU-KISEKTA
73.	2097	MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU-KISERA
74.	2092	MAAFISA WA URATIBU-KISERA
75.	2094	MAAFISA WA URATIBU- KISEKTA
76.	2095	MAAFISA WA URATIBU –SERIKALI ZA MTAA
77.	2096	KATIBU MHUTASI IDARA YA URATIBU
78.	2085	MKUUWA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
79.	2087	MAAFISA UKAGUZI WA NDANI
80.	2088	MAAFISA UKAGUZI WA NDANI
81.	2086	KATIBU MHUTASI KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI

82.	2061	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE
83.	2062	MAAFISA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE
84.	2109	MAAFISA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE
85.	2085	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
86.	2077	MAAFISA - UNUNUZI NA UGAVI I
87.	2078	MAAFISA - UNUNUZI NA UGAVI I
88.	2079	MAAFISA - UNUNUZI NA UGAVI II
89.	2076	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
90.	2071	MKURUGENZI IDARA YA BUNGE NA SIASA
91.	2054	MKURUGENZI MSAIDIZI MASUALA YA MIUNDOMBINU
92.	2074	MKURUGENZI MSAIDIZI MASUALA YA BUNGE
93.	2112	MKURUGENZI MSAIDIZI MASUALA YA SIASA
94.	2073	MAAFISA BUNGE
95.	2111	MAAFISA SIASA
96.	2072	KATIBU MUHTASI IDARA YA BUNGE NA SIASA
97.	2080	MKURUGENZI KITENGO CHA MAADHIMISHO
98.	2058	AFISA TAWALA- KITENGO CHA MAADHIMISHO
99.	2082	MAAFISA MAADHIMISHO
100.	2083	MAFUNDI - MAADHIMISHO
101.	2081	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA MAADHIMISHO

<b>WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO CODE- 4015</b>		
<b>SN</b>	<b>EXTENSION NO</b>	<b>OFISI</b>
1	2010	WAZIRI
2	2006	KATIBU MUHTASI OFISI YA WAZIRI
3	2015	NAIBU WAZIRI
4	2011	KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU WAZIRI
5	2007	KATIBU WA WAZIRI
6	2020	KATIBU MKUU
7	2016	KATIBU MUHTASI OFISI YA KATIBU MKUU
<b>IDARA YA UTAWALA</b>		
8	2030	MKURUGENZI WA UTAWALA NA UTUMISHI(DAP)
9	2029	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI WA UTAWALA NA UTUMISHI
10	2043	MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA
11	2042	MKURUGENZI MSAIDIZI UTUMISHI
12	2103	OFISI YA UTUMISHI NA UTAWALA
13	2104	OFISI YA UTAWALA NA UTAWALA
14	2103	AFISA UTUMISHI MKUU
15	2101	MASJALA BINAFSI

16	2026	MASIJALA YA WAZI
17	2037	AFISA USAFIRISHAJI
18	2102	MASJALA WA SIRI
19	2000/1	TELEPHONE OPERATOR
20	2002	TELEPHONE OPERATOR
21	2003	TELEPHONE OPERATOR
22	2004	TELEPHONE OPERATOR
23	2005	TELEPHONE OPERATOR
24	2100	GETINI/MAULIZO
<b>OFISI YA MGANGA MKUU WA SERIKALI (CMO)</b>		
25	2025	MGANGA MKUU WA SERIKALI
26	2021	KATIBU MUHTASI OFISI YA MGANGA MKUU WA SERIKALI
27	2014	MSAJILI - MEDICAL COUNCIL OF TANGANYIKA (MCT)
28	2179	MUUGUZI MKUU WA SERIKALI(CNO)
29	2069	MFAMASIA MKUU (CP)
30	2159	MFAMASIA
<b>IDARA YA TIBA</b>		
31	2075	MKURUNGEZI WA TIBA(DCS)
32	2076	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUNGEZI WA TIBA(DCS)
32	2023	MATIBABU YA NJE
34	2134	MEDICAL ENTOMOLOGY
35	2032	KATIBU WA AFYA – TIBA
36	2068	KITENGO CHA MENO(CHIEF DENTIST)
37	2106	TIBA ASILI NA TIBA MBADALA
38	2067	DENTIST/PHAMACIST OFFICER
39	2107	NON COMMUNICABLE DISEASES
40	2108	NON COMMUNICABLE DISEASES
41	2111	HOSPITAL BINAFAZI /USAJILI
42	2113	HOSPITAL REFOMS
43	2021	AFISA UUGUZI
<b>IDARA YA KINGA</b>		
44	2070	MKURUGENZI WA KINGA
45	2071	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI WA KINGA
46	2039	MKUU KITENGO CHA MACHO
46	2027	MKURUGENZI MSAIDIZI MZINGIRA
47	2134	KITENGO CHA MAZINGIRA
48	2136	KITENGO CHA MACHO
49	2137	KITENGO CHA MACHO
50	2137	AD EPIDEMIOLOGY
51	2140	OCCUPATION HEALTH
52	2142	PORTH HEALTH
<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>		
53	2090	MKURUGENZI SERA NA MIPANGO
54	2191	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI SERA NA MIPANGO
55	2092	MKURUGENZI MSAIDIZI - BUDGET
56	2093	MKURUGENZI MSAIDIZI - SERA
57	2094	MKURUGENZI MSAIDIZI -M&E
58	2161	EPRU
59	2024	MESI
60	2019	ADMIN-DPP
61	2018	AG DPP
62	2160	BULDING SECTION
63	2161	BULDING - PQS
64	2163	HMSI
65	2165	SERA



66	2167	BUDGET
67	2170	HSRS
68	2172	ADMIN-DPP BUDGET
69	2119	JICA
70	2112	PUBLIC PRIVATE PARTNERSHIP (PPP)
71	2150	PFM-ADVISOR
72	2166	MCHUMI
<b>IDARA YA MAFUNZO</b>		
73	2065	MKUGENZI WA MAFUNZO
74	2066	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKUGENZI WA MAFUNZO
75	2114	AD /CE(A)
76	2115	HRT
77	2116	AD /NURSING TRAINING
78	2023	CDICE
79	2126	HRP
80	2180	MAKTABA
81	2181	ADMN-DHR
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO</b>		
82	2013	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO (GCU)
83	2012	MAWASILIANO
<b>KITENGO CHA SHERIA</b>		
84	2013	MWANASHERIA
85	2059	KATIBU MUHTASI OFISI YA MWANASHERIA
<b>KITENGO CHA TEHAMA (ICT)</b>		
86	2050	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
87	2051/2052	HELP DESK
88	2055	E HEALTH
89	2056	TELEMEDICINE
<b>IDARA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA AFYA</b>		
90	2060	MKURUGENZI WA UDHIBITI UBORA WA HUDUMA ZA AFYA (DHQA)
91	2061	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI WA (QA)
92	2035	AD EPRS
93	2181	OFISI YA UDHIBITI UBORA WA HUDUMA ZA AFYA
94	2178	OFISI YA UUGUZI – ( DHQA)
<b>IDARA YA UGAVI NA MANUNUZI</b>		
95	2130	MKURUGENZI WA UGAVI NA MANUNUZI
96	2041	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI WA UGAVI NA MANUNUZI
97	2096	OFISI YA MANUNUZI
98	2105	OFISI YA UGAVI
99	2040	DPM OFFICE
<b>IDARA YA UHASIBU</b>		
100	2045	MHASIBU MKUU
101	2046	KATIBU MUHTASI OFISI YA MHASIBU MKUU
102	2048	MHASIBU WA MATUMIZI
103	2047	FINAL ACCOUNT

104	2143	CASH OFFICE
105	2033	EXTERNAL AUDITORS
106	2144	IMPREST
107	2146	MAIN ACCOUNT
108	2148	MACHINE ROOM
109	2153	MHASIBU - WORLD BANK
110	2154	MHASIBU – WHO

<b>MINISTRY OF FINANCE AND PLANNING CODE – 4012</b>		
<b>NA.</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	CHUMBA CHA KUPOKELEA SIMU WIZARANI
2	2001	OFISI YA WAZIRI WA FEDHA MIPANGO
3	2009	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA FEDHA
4	2007	KATIBU WA WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO
5	2002	NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO
6	2008	KATIBU WA NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO
7	2010	KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO
8	2003	KATIBU MKUU- WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO
9	2011	KATIBU WA KATIBU MKUU
10	2012	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU
11	2005	KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSEM)
12	2014	KATIBU MUTASI WA KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSEM)
13	2004	KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSTS)
14	2013	KATIBU MUTASI WA KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSTS)
15	2006	KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSPFM)
16	2015	KATIBU MUTASI WA KATIBU MKUU MSAIDIZI (DSPFM)
17		<b>IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU</b>
18	2016	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
19	2017	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
20	2018	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA
21	2019	MKURUGENZI MSAIDIZI- USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
22	2093	MASIJALA YA WAZI
23	2094	MASIJALA YA SIRI BINAFSI
24	2095	NASIJALA YA SIRI ZA KIOFISI
<b>IDARA YA BAJETI</b>		
19	2020	KAMISHINA WA BAJETI
20	2021	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA BAJETI
21	2022	KAMISHINA MSAIDIZI-WIZARA NA IDARA ZINAZOJITEGEMEA
22	2023	KAMISHINA MSAIDIZI-MBINU ZA KIBAJETI
23	2024	KAMISHINA MSAIDIZI-MISHAHARA
24	2025	KAMISHINA MSAIDIZI-MIKOA NA HALMASHAURI
25	2026	KAMISHINA MSAIDIZI-UFUATILIAJI WA MIRADI YA SERIKALI

<b>IDARA YA FEDHA ZA NJE</b>		
26	2027	KAMISHINA WA IDARA YA FEDHA ZA NJE
27	2028	KATIBU MUHTASI WA IDARAYA FEDHA ZA NJE
28	2029	KAMISHINA MSAIDIZI - SEHEMU YA URATIBU WA MISAADA
29	2030	KAMISHINA MSAIDIZI-SEHEMU YA USHIRIKIANO BAINA YA NCHI NA
30	2031	KAMISHINA MSAIDIZI FEDHA ZA NJE- SEHEMU YA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA
31	2032	KAMISHINA MSAIDIZI-SEHEMU YA USHIRIKIANO WA KIKANDA
<b>IDARA YA SERA</b>		
32	2033	KAMISHINA WA IDARA YA SERA
33	2034	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SERA
34	2035	KAMISHINA MSAIDIZI -SERA ZA BAJETI (FISCAL POLICY)
35	2036	KAMISHINA MSAIDIZI-UCHUMI JUMLA (MACRO POLICY)
36	2037	KAMISHINA MSAIDIZI-MADENI (DEBT POLICY)
37	2038	KAMISHINA MSAIDIZI--SEKTA YA FEDHA (FINANCIAL SECTOR)
<b>IDARA YA SERA YA UNUNUZI WA UMMA</b>		
38	2039	KAMISHINA WA IDARA YA SERA YA UNUNUZI WA UMMA
39	2040	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SERA YA UNUNUZI WA UMMA
40	2041	KAMISHINA MSAIDIZI - MAENDELEO YA TAALUMA
41	2042	KAMISHINA MSAIDIZI - MAENDELEO YA SERA
<b>KITENGO CHA UBIA KATI YA SERIKALI NA SEKTA BINAFSI</b>		
42	2043	KAMISHINA WA KITENGO CHA UBIA KATI YA SERIKALI NA SEKTA BINAFSI
43	2044	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UBIA KATI YA SERIKALI NA SEKTA BINAFSI
<b>IDARA YA SHERIA</b>		
44	2045	MKURUGENZI WA IDARA YA SHERIA
45	2046	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SHERIA
46	2047	MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA SHERIA-MIKATABA
47	2048	MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA SHERIA-UCHAMBUZI WA SHERIA
<b>IDARA YA USIMAMIZI WA MIFUMO YA TAARIFA ZA KIFEDHA</b>		
48	2049	MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MIFUMO YA TAARIFA ZA KIFEDHA
49	2050	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MIFUMO YA TAARIFA ZA KIFEDHA
50	2051	MKURUGENZI MSAIDIZI-SEHEMU YA USAIDIZI WA SHUGHULI ZA MIFUMO YA KIFEDHA
51	2052	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA USIMAMIZI WA MIUNDO MBINU YA MIFUMO YA KIFEDHA
52	2053	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA UENDELEZAJI WA MIFUMO YA KIFEDHA
53	2097	SEHEMU YA USAMBAZAJI WA TAARIFA ZA MISHAHARA

		<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>
54	2054	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
55	2055	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA TEHAMA
56	2096	CHUMBA CHA KUONGOZEA MITAMBO YA MFUMO WA ULINZI NA USALAMA
57	2099	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
		<b>IDARA YA USIMAMIZI WA MALI ZA KISERIKALI</b>
58	2056	MKURUGENZI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MALI ZA KISERIKALI
59	2057	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA USIMAMIZI WA MALI ZA KISERIKALI
60	2058	MKURUGENZI MSAIDIZI -AJALI, UPOTEVU NA FIDIA
61	2059	MKURUGENZI MSAIDIZI -UHAKIKI NA UDHIBITI WA MIFUMO
		<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>
62	2060	MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
63	2061	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
64	2062	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
		<b>IDARA YA KUONDOA UMASKINI</b>
65	2063	MKURUGENZI WA IDARA YA KUONDOA UMASKINI
66	2064	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA KUONDOA UMASKINI
67	2065	MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA UFUATILIAJI NA TATHMINI YA UTEKELEZAJI WA JITHADA ZA KUONDOA UMASKINI
68	2066	MKURUGENZI MSAIDIZI- SEHEMU YA UCHAMBUZI, UELIMISHAJI NA UHAMASISHAJI WA MASUALA YA KUONDOA UMASKINI
		<b>IDARA YA MIPANGO</b>
69	2067	MKURUGENZI IDARA YA MIPANGO
70	2068	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MIPANGO
71	2069	MKURUGENZI MSAIDIZI - MIPANGO NA BAJETI
72	2070	MKURUGENZI MSAIDIZI - UFUATILIAJI, TATHMINI NA TAARIFA ZA UTEKELEZAJI
		<b>IDARA YA MKAGUZI MKUU WA NDANI WA SERIKALI</b>
73	2071	MKAGUZI WA NDANI MKUU WA SERIKALI
74	2072	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MKAGUZI WA NDANI MKUU WA SERIKALI
75	2073	MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- USIMAMIZI, VIATARISHI, MIFUMO NA UDHIBITI
76	2074	MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI-UDHIBITI WA UBORA WA KAZI ZA UKAGUZI
77	2075	MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- UKAGUZI WA BAJETI NA MALIPO YA ORODHA NA MISHAHARA
78	2076	MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- UKAGUZI WA KIUFUNDI
79	2077	MKAGUZI WA NDANI MKUU MSAIDIZI- UKAGUZI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA

		<b>IDARA YA MHASIBU MKUU WA SERIKALI</b>
80	2078	MHASIBU KUU WA SERIKALI
81	2079	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MHASIBU MKUU WA SERIKALI
82	2080	MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- DENI LA TAIFA NA HUDUMA KWA UJUMLA
83	2081	MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- SERIKALI ZA MITAA
84	2082	MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- USIMAMIZI WA FEDHA
85	2083	MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- MATUMIZI
86	2084	MHASIBU KUU WA SERIKALI MSAIDIZI- MIFUMO
		<b>IDARA YA MKAGUZI WA NDANI</b>
87	2085	MKAGUZI MKUU WA NDANI
88	2086	KATIBU MUHTASI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI
		<b>IDARA YA FEDHA NA UHASIBU</b>
89	2087	MHASIBU MKUU WA HAZINA
90	2088	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU WA HAZINA
91	2089	MHASIBU MKUU WA WIZARA YA FEDHA
92	2090	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU WA WIZARA YA FEDHA
93	2098	CHUMBA CHA MASHINE
		<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>
94	2091	MKUU WA KITENGO CHA HABARI
95	2092	KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA HABARI

<b>WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO - (WHUSM)</b>		
<b>CODE - 4019</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	WAZIRI
2	2074	KATIBU MUHTASI OFISI YA WAZIRI
3	2018	KATIBU WA WAZIRI
4	2002	NAIBU WAZIRI
5	2040	KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU WAZIRI
6	2043	KATIBU WA NAIBU WAZIRI
7	2003	KATIBU MKUU
8	2069	KATIBU MUHTASI OFISI YA KATIBU MKUU
9	2032	KATIBU WA KATIBU MKUU
10	2004	NAIBU KATIBU MKUU
11	2095	KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU
		<b>IDARA YA HABARI</b>
12	2010	MKURUGENZI WA IDARA YA HABARI

13	2012	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA HABARI
14	2052	MKURUGENZI MSAIDIZI - URATIBU WA MAWASILANO SERIKALINI
15	2045	MKURUGENZI MSAIDIZI - URATIBU WA VYOMBO VYA HABARI
16	2005	MKURUGENZI MSAIDIZI - USAJILI
17	2039	AFISA HABARI MKUU
18	2068	AFISA HABARI MWANDAMIZI
19	2055	MAAFISA WA IDARA YA HABARI - 1
20	2046	MAAFISA WA IDARA YA HABARI - 2
		<b>IDARA YA UTAMADUNI</b>
21	2047	MKURUGENZI WA IDARA YA UTAMADUNI
22	2015	KATIBU MUHTASI IDARA YA UTAMADUNI
23	2036	MKURUGENZI MSAIDIZI - LUGHA
24	2037	MKURUGENZI MSAIDIZI - MILA NA DESTURI
25	2014	MAAFISA MILA NA DESTURI
26	2008	MAAFISA LUGHA
		<b>IDARA YA SANAA</b>
27	2006	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA SANAA
28	2007	MAAFISA WA IDARA YA SANAA
		<b>IDARA YA MICHEZO</b>
29	2059	MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO
30	2067	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO
31	2075	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO
32	2077	IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO - MSAJILI WA VILABU
33	2035	DAKTARI - IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO
34	2019	DAKTARI - IDARA YAMAENDELEO YA MICHEZO
35	2041	AFISA MICHEZO MKUU
36	2011	MAAFISA WA IDARA YA MAENDELEO YA MICHEZO
		<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>
37	2071	MKURUGENZI IDARA YA UTWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
38	2079	KATIBU MUHTASI IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
39	2096	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA
40	2066	MKURUGENZI MSAIDIZI - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
41	2064	AFISA UTUMISHI MKUU
42	2024	AFISA UTUMISHI MWANDAMIZI
43	2065	AFISA UTAWALA MWANDAMIZI
44	2078	MAAFISA UTAWALA
45	2076	MAAFISA UTUMISHI

46	2049	OFISI YA MADEREVA
47	2050	OFISI YA MASIJALA YA WAZI
48	2070	MASIJALA YA SIRI
85	2000	MAPOKEZI
49	2034	CHUMBA CHA MKUTANO
		<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>
50	2085	MKURUGENZI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
51	2087	KATIBU MUHTASI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
52	2086	MKURUGENZI MSAIDIZI - BAJETI, SERA NA MIPANGO
53	2027	MKURUGENZI MSAIDIZI - UFUATILIAJI NA TATHMINI
54	2054	IDARA YA SERA NA MIPANGO - BAJETI, UFUATILIAJI NA TATHMINI
55	2057	IDARA YA SERA NA MIPANGO - UFUATILIAJI NA TATHMINI
84	2061	IDARA YA SERA NA MIPANGO - SERA
56	2080	IDARA YA SERA NA MIPANGO - MCHUMI
		<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>
57	2099	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
58	2060	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA TEHAMA
59	2021	MAAFISA TEHAMA – 1
60	2033	MAAFISA TEHAMA – 2
		<b>KITENGO CHA UHASIBU</b>
61	2084	MHASIBU MKUU
62	2081	KATIBU MUHTASI OFISI YA MHASIBU MKUU
63	2083	WAHASIBU
64	2031	KITENGO CHA UHASIBU - MSHAHARA NA MAKATO
65	2088	KITENGO CHA UHASIBU - FINAL ACCOUNT
66	2089	KITENGO CHA UHASIBU - IMPREST ACCOUNT
67	2090	KITENGO CHA UHASIBU - MACHINE ROOM
68	2091	KITENGO CHA UHASIBU - EXAMINATION OFFICE
69	2020	KITENGO CHA UHASIBU - MALIPO
		<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>
70	2009	MKAGUZI MKUU WA NDANI
71	2017	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
72	2038	MAAFISA UKAGUZI WA NDANI
		<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>
73	2028	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
74	2042	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
75	2056	MAAFISA MAWASILIANO SERIKALINI
		<b>KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI</b>

76	2097	MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI
77	2058	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI
78	2030	AFISA MANUNUZI NA UGAVI
79	2048	AFISA UGAVI
80	2053	AFISA MANUNUZI
		<b>KITENGO CHA SHERIA</b>
81	2072	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
82	2073	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA SHERIA
83	2082	MAAFISA SHERIA

<b>WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO (UJENZI)</b>		
<b>CODE 4023</b>		
<b>NO.</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	OFISI YA WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO
2	2002	KATIBU MAHSUSI WA WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA
3	2003	OFISI YA NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO
4	2004	KATIBU MAHSUSI WA NAIBU WAZIRI WIZARA YA UJENZI,
5	2005	OFISI YA KATIBU MKUU WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZI NA
6	2006	KATIBU MAHSUSI WA KATIBU MKUU WIZARA YA UJENZI,
<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>		
7	2040	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI
8	2041	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI
9	2042	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA
10	2043	MKURUGENZI MSAIDIZI – RASILIMALI WATU
11	2044	MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI
12	2045	MAAFISA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
13	2046	MAAFISA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
<b>IDARA YA BARABARA</b>		
14	2055	MKURUGENZI WA IDARA YA BARABARA
15	2056	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA BARABARA
16	2057	MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA BARABARA KUU
17	2058	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA
18	2059	MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU ZA BARABARA ZA MJINI NA
19	2060	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA
20	2061	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA BARABARA ZA MIKOA
21	2062	KATIBU MAHSUSI IBARA YA BARABARA ZA MIKOA
22	2097	WAHANDISI WA IDARA
23	2098	WAHANDISI WA IDARA
24	2099	WAHANDISI WA IDARA
25	2063	WAHANDISI WA IDARA
26	2064	WAHANDISI WA IDARA



27	2065	WAHANDISI WA IDARA
28	2066	WAHANDISI WA IDARA
29	2067	WAHANDISI WA IDARA
30	2070	WAHANDISI WA IDARA
31	2094	WAHANDISI WA IDARA
<b>IDARA YA HUDUMA ZA UFUNDI</b>		
32	2038	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI
33	2039	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI
34	2051	MKURUGENZI MSAIDIZI WA HUDUMA ZA UFUNDI SEHEMU WA
35	2052	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI WA HUDUMA ZA
36	2053	MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA UFUNDI SEHEMU YA
37	2054	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA
38	2069	WAHANDISI WA IDARA
39	2071	MAFUNDISANIFU WA IDARA
40	2096	MAFUNDISANIFU WA IDARA
41	2093	WAHANDISI WA IDARA
42	2068	WAHANDISI WA IDARA
<b>IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA</b>		
43	2072	MKURUGENZI WA IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA
44	2073	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA IDARA YA USALAMA NA
45	2078	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA
46	2079	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA IDARA YA USALAMA NA
47	2081	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA
48	2082	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA
49	2083	MAAFISA WA IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA
50	2076	WAHANDISI WA IDARA
51	2077	WAHANDISI WA IDARA
52	2074	WAHANDISI WA IDARA
53	2075	WAHANDISI WA IDARA
<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>		
54	2020	MKURUGENZI WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
55	2021	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA IDARA YA SERA NA
56	2022	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA SERA NA MIPANGO
57	2026	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA SERA NA MIPANGO
58	2024	MKURUGENZI MSAIDIZI SERA NA MIPANGO
59	2025	MAAFISA WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
60	2027	MAAFISA WA IDARA
61	2023	MAAFISA WA IDARA
<b>KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA</b>		
62	2028	MHASIBU MKUU
63	2029	KATIBU MAHSUSI WA MHASIBU MKUU
64	2030	KITENGO CHA UHASIBU – MALIPO
65	2031	KITENGO CHA UHASIBU – MISHAHARA

66	2050	KITENGO CHA UHASIBU – UKAGUZI WA MALIPO
67	2033	WAHASIBU WA KITENGO CHA UHASIBU
68	2032	WAHASIBU WA KITENGO
69	2034	WAHASIBU WA KITENGO
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
70	2009	MKAGUZI MKUU WA NDANI
71	2010	KATIBU MAHSUSI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI
72	2015	MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
<b>IDARA YA HUDUMA ZA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
73	2013	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UNUNUZI NA UGAVI
74	2014	KATIBU MAHSUSI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UNUNUZI NA
75	2016	MAAFISA WA IDARA YA HUDUMA ZA UNUNUZI NA UGAVI
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>		
76	2011	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
77	2012	KATIBU MAHSUSI WA MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO
78	2018	MAAFISA WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
79	2090	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
80	2091	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
81	2092	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
<b>KITENGO CHA SHERIA</b>		
82	2084	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
83	2085	KATIBU MAHSUSI WA MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
84	2086	MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA
85	2087	MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA
86	2036	MKAGUZI WA NJE
87	2037	KATIBU MAHSUSI WA MKAGUZI WA NJE
88	2048	MASJALA YA SIRI
89	2050	MASJALA YA WAZI
90	2039	MASJALA YA WAZI – PERSONAL FILES
90	2088	AFISA USAFIRISHAJI
91	2089	OFISI YA MADEREVA
92	2017	MAPOKEZI

**WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO - SEKTA YA UCHUKUZI**  
Code:4025

<b>Na</b>	<b>EXT Na</b>	<b>JINA LA OFISI</b>
<b>OFISI YA NAIBU WAZIRI</b>		
1	2001	NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO
2	2002	KATIBU MUHTASI - NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO
3	2097	KATIBU - NAIBU WAZIRI WA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO
<b>OFISI YA KATIBU MKUU</b>		
4	2005	KATIBU MKUU - SEKTA YA UCHUKUZI
5	2006	KATIBU MUHTASI - KATIBU MKUU
<b>IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALIWATU</b>		
6	2009	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
7	2010	KATIBU MUHTASI -MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
8	2007	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA UTAWALA
9	2011	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
10	2008	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
11	2064	AFISA TAWALA MKUU NA AFISA UTUMISHI MKUU
12	2093	AFISA UTUMISHI MKUU
13	2012	MAAFISA UTAWALA
14	2065	AFISA UTUMISHI
15	2003	OFISI YA WAGENI WA KATIBU MKUU
16	2004	KATIBU MUHTASI - MAAFISA UTAWALA
<b>IDARA YA HUDUMA ZA UCHUKUZI</b>		
17	2014	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UCHUKUZI
18	2015	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UCHUKUZI
19	2018	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA RELI
20	2020	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA MAJINI
21	2019	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI USAFIRI WA RELI NA USAFIRI MAJINI
22	2016	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA ANGA NA HALI YA HEWA
23	2017	KATIBU MUHTASI - SEHEMU YA USAFIRI WA ANGA NA HALI YA HEWA
24	2021	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USAFIRI WA BARABARA
25	2069	MAAFISA USAFIRI WAANDAMIZI WA ANGA
26	2068	AFISA USAFIRI WA RELI
27	2067	AFISA USAFIRI MWANDAMIZI
<b>IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA</b>		

28	2027	MKURUGENZI WA USALAMA NA MAZINGIRA
29	2028	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA USALAMA NA MAZINGIRA
30	2054	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA ULINZI NA USALAMA WA USAFIRISHAJI
31	2053	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MAZINGIRA NA HUDUMA ZA KIJAMII
32	2070	MAAFISA USAFIRI USALAMA NA MAZINGIRA
33	2067	AFISA USAFIRI USALAMA NA MAZINGIRA
34	2051	OFISI YA MKAGUZI - UCHUNGUZI WA AJALI ZA NDEGE
<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>		
35	2030	MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO
36	2031	MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU - SERA NA MIPANGO
37	2033	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA USIMAMIZI, UFUATILIAJI NA TATHMINI
38	2035	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI WA USIMAMIZI, UFUATILIAJI NA TATHMINI
39	2032	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIPANGO NA BAJETI
40	2034	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA SERA
41	2035	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA SERA
42	2099	MCHUMI MKUU
43	2073	WACHUMI WAANDAMIZI
44	2074	MCHUMI MKUU
45	2071	WATAKWIMU
46	2072	MCHUMI
<b>IDARA YA MIUNDOBINU YA USAFIRI</b>		
47	2036	MKURUGENZI WA MIUNDOBINU YA USAFIRI
48	2037	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA MIUNDOBINU YA USAFIRI
49	2038	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIUNDOBINU YA BANDARI
50	2041	MKURUGENZI MSAIDIZI - SEHEMU YA MIUNDOBINU YA VIWANJA VYA NDEGE
51	2039	MKURUGENZI MSAIDIZI -SEHEMU YA MIUNDOBINU YA RELI
52	2075	AFISA USAFIRI MKUU
53	2040	AFISA USAFIRI
<b>KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA</b>		
54	2022	MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
55	2023	KATIBU MUHTASI - MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
56	2066	OFISI YA WANASHERIA
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>		
57	2044	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
58	2045	AFISA MAWASILIANO
<b>KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO</b>		

59	2024	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
60	2025	AFISA TEHAMA
61	2026	AFISA TEHAMA
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
62	2048	MKURUGENZI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
63	2049	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
64	2050	AFISA UGAVI MWANDAMIZI
65	2094	MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI
<b>KITENGO CHA UHASIBU</b>		
66	2046	MHASIBU MKUU
67	2047	KATIBU MUHTASI - MHASIBU MKUU
68	2076	MHASIBU
69	2077	KOMPYUTA OPERETA MKUU
70	2078	WAHASIBU - UKAGUZI
71	2079	WAHASIBU - MISHAHARA - TEHAMA - IDARA YA USALAMA NA MAZINGIRA
72	2080	WAHASIBU - MALIPO
73	2082	WAHASIBU - IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU
74	2083	WAHASIBU - IDARA YA SERA NA MIPANGO
75	2084	MHASIBU - KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
76	2085	WAHASIBU - IDARA YA HUDUMA ZA UCHUKUZI - KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
77	2086	WAHASIBU - IDARA YA MIUNDOMBINU YA USAFIRI
78	2081	MHASIBU - KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
79	2095	MHASIBU
<b>OFISI YA MKAGUZI WA NJE</b>		
80	2052	MKAGUZI MKUU WA NJE
81	2055	KATIBU MUHTASI - MKAGUZI MKUU WA NJE
82	2087	MKAGUZI MKUU MSAIDIZI
83	2088	OFISI YA WAKAGUZI WA NJE
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
84	2056	MKAGUZI MKUUWA NDANI
85	2093	KATIBU MUHTASI - MKAGUZI MKUU WA NDANI
86	2089	MKAGUZI MWANDAMIZI
87	2057	OFISI WA WAKAGUZI WA NDANI
<b>OFISI YA TUGHE</b>		
88	2092	MWENYEKITI WA TUGHE
<b>OFISI ZA MASJALA</b>		

89	2043	MASJALA YA WAZI
90	2029	MASJALA YA SIRI
<b>UKUMBI WA MIKUTANO</b>		
91	2013	MWENYEKITI - UKUMBI MDOGO WA MKUTANO
92	2096	MWENYEKITI - UKUMBI MKUBWA WA MKUTANO
<b>CHUMBA CHA KOMPYUTA</b>		
93	2042	MSIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA
<b>OFISI YA MADEREVA</b>		
94	2090	DEREVA MKUU
95	2091	OFISI YA MADEREVA
<b>OFISI YA MATOKEO MAKUBWA SASA</b>		
96	2058	MKUU WA SEHEMU YA MATOKEO MAKUBWA SASA
97	2059	KATIBU MUHTASI - MKUU WA SEHEMU YA MATOKEO MAKUBWA SASA
98	2060	MAAFISA USAFIRI
<b>MAPOKEZI/ULINZI</b>		
99	2061	MAPOKEZI
100	2062	GETINI
<b>CHUMBA CHA MASHINE ZA KUDURUFU</b>		
101	2063	OPERETA WA MASHINE
<b>CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU</b>		
102	2000	OPERETA WA SIMU

<b>WIZARA YA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1.	2001	OFISI YA WAZIRI WA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA
2.	2090	KATIBU WA WAZIRI WA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA
3.	2098	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA MAMBO YA KATIBA NA SHERIA
4.	2003	OFISI YA KATIBU MKUU, WIZARA YA MAMBO YA KATIBA NA
5.	2092	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU

6.	2004	OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU, WIZARA YA MAMBO YA KATIBA NA
7.	2095	KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU
<b>KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO</b>		
8.	2016	MKUU WA KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA HABARI NA
9.	2017	AFISA TEHAMA
10.	2019	AFISA TEHAMA
11.	2012	AFISA TEHAMA
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>		
12.	2015	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
13.	2043	AFISA HABARI MWANDAMIZI
14.	2042	AFISA HABARI
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
15.	2066	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
16.	2064	WAKAGUZI WA NDANI
17.	2054	WAKAGUZI WA NJE
<b>IDARA YA FEDHA NA UHASIBU</b>		
18.	2023	MKUU WA IDARA YA FEDHA NA UHASIBU
19.	2022	KATIBU MUHTASI WA MKUU - KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU
20.	2062	MHASIBU
21.	2020	MHASIBU
22.	2026	MHASIBU
23.	2027	WAHASIBU
24.	2024	MHASIBU
<b>KITENGO CHA UTAWALA NA RASILIMALIWATU</b>		
25.	2084	MKURUGENZI WA KITENGO CHA UTAWALA NA USIMAMIZI WA
26.		KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI
27.	2087	MKURUGENZI MSAIDIZI - USIMAMIZI RASILIMALIWATU
28.	2046	MKURUGENZI MSAIDIZI- UTAWALA
29.	2045	KATIBU MUHTASI- MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA
30.	2030	AFISA RASILIMALIWATU MKUU
31.	2013	AFISA RASILIMALIWATU
32.	2089	MAAFISA RASILIMALIWATU
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
33.	2032	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
34.	2031	KATIBU MUHTASI -KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
35.	2074	MAAFISA UGAVI
36.	2068	AFISA UGAVI
37.	2083	AFISA UGAVI
<b>IDARA YA HUDUMA ZA KISHERIA KWA UMMA</b>		
38.	2049	MKURUGENZI WA IDARA YA HUDUMA ZA KISHERIA KWA UMMA
39.	2048	KATIBU MUHTASI- IDARA YA HUDUMA ZA KISHERIA KWA UMMA
40.	2060	MKURUGENZI MSAIDIZI- MSAADA WA KISHERIA
41.	2037	MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA KI SHERIA

42.	2052	MAAFISA SHERIA
43.	2072	WAKILI WA SERIKALI MKUU
44.	2011	MAAFISA SHERIA
<b>IDARA YA KATIBA NA UFUATILIAJI HAKI</b>		
45.	2050	MKURUGENZI WA IDARA YA KATIBA NA UFUATILIAJI HAKI
46.	2051	KATIBU MUHTASI-IDARA YA KATIBA NA UFUATILIAJI HAKI
47.	2077	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTEKELEZAJI WA KATIBA
48.	2036	MKURUGENZI MSAIDIZI-UFUATILIAJI HAKI
49.	2018	MAAFISA SHERIA
50.	2070	MAAFISA SHERIA
<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>		
51.	2088	MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO
52.	2079	KATIBU MUHTASI-IDARA YA SERA NA MIPANGO
53.	2080	MKURUGENZI MSAIDIZI-TATHMINI NA UFUATILIAJI
54.	2073	MKURUGENZI MSAIDIZI-SERA NA MIPANGO
55.	2078	MTAKWIMU
56.	2035	MCHUMI
57.	2071	MCHUMI
58.	2040	MASIJALA YA WAZI
59.	2044	MASIJALA YA WAZI
60.	2039	MASIJALA YA SIRI
61.	2005	MAPOKEZI
62.	2000	OPARETA WA SIMU
63.	2075	UKUMBI WA MIKUTANO

<b>IDARA KUU ZA UVUVI NA MIFUGO, WIZARA YA KILIMO, MIFUGO NA UVUVI</b>		
<b>CODE – 4007</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	MAPOKEZI-IDARA KUU MIFUGO NA UVUVI
2	2001	MAAFISA UVUVI WAKUU-KUDHIBITI VIWANGO VYA SAMAKI
3	2002	MAAFISA UVUVI WANDAMIZI-MAENDELEO YA UVUVI (FRD)
4	2003	MAAFISA UVUVI WANDAMIZI-DORIA UVUVI (FRP)
5	2004	NAIBU WAZIRI WA KILIMO, MIFUGO NA UVUVI
6	2005	MSADIZI WA NAIBU WAZIRI KILIMO, MIFUGO NA UVUVI
7	2006	KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI KILIMO, NIFUGO NA UVUVI
8	2007	KATIBU MKUU-SEKTA YA UVUVI
9	2008	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU SEKTA YA UVUVI
10	2009	KATIBU MKUU-SEKTA YA MIFUGO
11	2010	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU SEKTA YA MIFUGO
12	2011	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI NA RASILIMALI WATU



13	2012	KATIBU MUHTASI-MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI NA
14	2013	MKURUGENZI MSADIZI- USIMAMIZI NA UTAWALA
15	2014	MKURUGENZI MSADIZI-RASILIMALI WATU
16	2015	MAAFISA UTUMISHI
17	2016	MAAFISA UTUMISHI
18	2017	MAAFISA UTUMISHI
19	2018	MAAFISA TAWALA
20	2019	MAAFISA TAWALA
21	2020	MSADIZI WA MASIJALA MKUU
22	2021	MASIJALA YA SIRI
23	2022	MASIJALA YA WAZI
24	2023	MASIJALA YA WAZI(SUBJECT)
25	2024	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SEREKALINI
26	2025	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA MAWASILIANO SEREKALINI
27	2026	MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA UVUVI
28	2027	KATIBU MUHTASI IDARA YA MAENDELEO YA UVUVI
29	2028	MKURUGENZI MSADIZI MAENDELEO YA UVUVI (FRD)
30	2029	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSADIZI MAENDELEO YA
31	2030	MKURUGENZI MSADIZI DORIA UVUVI (FRP)
32	2031	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSADIZI DORIA UVUVI (FRP)
33	2032	MKURUGENZI MSADIZI WA KUDHIBITI VIWANGO VYA UVUVI (QC)
34	2033	AFISA UVUVI MKUU
35	2034	AFISA UVUVI MKUU
36	2035	AFISA UVUVI MKUU
37	2036	AFISA MFAWIDHI WA KANDA WA KUDHIBITI VIWANGO VYA UVUVI
38	2037	MKURUGENZI WA UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI (DAQ)
39	2038	KATIBU MUHTASI MKURUGENZI WA UKUZAJI VIUMBE KWENYE
40	2039	MKURUGENZI MSADIZI UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI CHUMVI
41	2040	MKURUGENZI MSADIZI UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI BARIDI
42	2041	AFISA MKUU MIFUGO - UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI
43	2042	AFISA MKUU UVUVI- UKUZAJI VIUMBE KWENYE MAJI
44	2043	MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA MASOKO
45	2044	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA
46	2045	MKURUGENZI WA MANUNUZI NA UGAVI-MIFUGO NA UVUVI
47	2046	MHASIBU MKUU-MIFUGO NA UVUVI
48	2047	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU-MIFUGO NA UVUVI
49	2048	WAHASIBU-MASHINE-MIFUGO NA UVUVI
50	2049	WAHASIBU-UKAGUZI WA NDANI MIFUGO NA UVUVI
51	2050	WAHASIBU MISHAHARA-MIFUGO NA UVUVI
52	2051	WAHASIBU WA IDARA-MIFUGO NA UVUVI
53	2052	WAHASIBU WA IDARA-MIFUGO NA UVUVI
54	2053	WAHASIBU MADUHULI-MIFUGO NA UVUVI
55	2054	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA-MIFUGO NA UVUVI

56	2055	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA SHERIA –MIFUGO NA UVUVI
57	2056	MKURUGENZI UTAFITI, MAFUNZO NA UGANI-MIFUGO NA UVUVI
58	2057	KATIBU MUHTASI MKURUGENZI UTAFITI, MAFUNZO NA UGANI-
59	2058	MKURUGENZI MSADIZI MAFUNZO-MIFUGO NA UVUVI
60	2059	MKURUGENZI MSADIZI UTAFITI-MIFUGO NA UVUVI
61	2060	KATIBU MUHTASI MKURUGENZI MSADIZI UTAFITI
62	2061	MKURUGENZI HUDUMA ZA MIFUGO
63	2062	KATIBU MUHTASI MKURUGENZI HUDUMA ZA MIFUGO
64	2063	MKURUGENZI MSADIZI HUDUMA ZA MIFUGO(VPH)
65	2064	MKURUGENZI MSADIZI HUDUMA ZA MIFUGO (TADZIS)
66	2065	MKURUGENZI MSADIZI HUDUMA ZA MIFUGO(VCPD)
67	2066	AFISA MIFUGO MKUU-IDARA YA HUDUMA ZA MIFUGO
68	2067	MAAFISA MIFUGO WAKUU-IDARA YA HUDUMA ZA MIFUGO
69	2068	MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO-MIFUGO NA UVUVI
70	2069	MKURUGENZI MSADIZI SERA-MIFUGO NA UVUVI
71	2070	MKURUGENZI MSADIZI MIPANGO-MIFUGO NA UVUVI
72	2071	KATIBU MUHTASI MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO-MIFUGO
73	2072	MCHUMI MKUU SERA NA MIPANGO-MIFUGO NA UVUVI
74	2073	MKURUGENZI MSADIZI UFATILIAJI NA TATHIMINI-MIFUGO NA
75	2074	MSAJILI WA BARAZA LA VETERINALI TANZANIA
76	2075	NAIBU MSAJILI WA BARAZA LA VETERINALI TANZANIA
77	2076	MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA MASOKO
78	2077	KATIBU MUHTASI MKURUGENZI WA UZALISHAJI MIFUGO NA
79	2078	MKURUGENZI MSADIZI MALISHO-MIFUGO NA UVUVI
80	2079	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
81	2080	KATIBU MUHTASI MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
82	2081	MAAFISA TEHAMA
83	2082	MAAFISA TEHAMA
84	2083	MAAFISA WANDAMIZI TEHAMA-MIFUGO NA UVUVI
85	2084	AFISA USAJILI WA BARAZA LA VETERINALI TANZANIA
86	2085	MAAFISA USAJILI BARAZA LA VETERINALI TANZANIA
87	2086	MKAGUZI MKUU WA MAHESABU WA NJE
88	2087	KATIBU MUHTASI MKAGUZI MKUU WA MAHESABU WA NJE
89	2088	WAKAGUZI WA MAHESABU WA NJE-MIFUGO NA UVUVI
90	2089	MKAGUZI MKUU MAHESABU YA NDANI-MIFUGO NA UVUVI
91	2090	KATIBU MUHTASI MKAGUZI MKUU MAHESABU YA NDANI-MIFUGO
92	2091	WAKAGUZI WA MAHESABU WA NDANI-MIFUGO NA UVUVI
93	2092	MKUU WA MRADI WA SWORFISH
94	2093	WAHASIBU WA MRADI SWORFISH
95	2094	MAAFISA UNUNUZI WA MRADI SWORFISH
96	2095	KATIBU MUHTASI WA MRADI SWORFISH
97	2096	AFISA TEHAMA
98	2097	MAAFISA UGANI UVUVI

99	2098	MAAFISA UGANI UVUVI
100	2099	MAAFISA UGANI MIFUGO

<b>WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI</b>		
<b>IDARA KUU KILIMO</b>		
<b>CODE -4006</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSI</b>	<b>OFISI</b>
1.	2005	OFISI YA WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI
2.	2006	KATIBU MUHTASI OFISI YA WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI
3.	2007	KATIBU WA WAZIRI OFISI YA WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI
4.	2008	OFISI YA NAIBU WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI
5.	2009	KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU WAZIRI KILIMO MIFUGO UVUVI
6.	2010	OFISI YA KATIBU MKUU KILIMO
7.	2011	KATIBU MUHTASI OFISI YA KATIBU MKUU KILIMO
8.	2012	OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO-I
9.	2013	KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO
10.	2014	OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO-II
11.	2015	KATIBU MUHTASI OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU KILIMO
12.	2016	MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
13.	2017	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI
14.	2018	MKURUGENZI MSAIDIZI RASILIMA WATU
15.	2019	MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA
16.	2086	MAAFISA IDARA YA UTAWALA
17.	2087	MASIJALA YA WAZI 1
18.	2088	WASIJALA YA WAZI 2
19.	2089	MASIJALA YA SIRI 1
20.	2090	MASIJALA YA SIRI 2
21.	2091	DISPATCH
22.	2020	MKURUGENZI SERA NA MIPANGO
23.	2021	KATIBU MUHTASI OFISI YA SERA NA MIPANGO
24.	2022	MKURUGENZI MSAIDIZI MIPANGO NA BAJETI
25.	2023	KATIBU MUHTASI OFISI YA MIPANGO NA BAJETI
26.	2024	MKURUGENZI MSAIDIZI SERA
27.	2025	KATIBU MUHTASI OFISI YA SERA
28.	2026	MKURUGENZI MSAIDIZI UFWATILIAJI NA TATHIMINI
29.	2096	MAAFISA BAJETI NA MIPANGO
30.	2099	OFISI YA URATIBU WA MASHIRIKA MAENDELO NA USIRIKIANO WA

<b>S/N</b>	<b>EXTENSI</b>	<b>OFISI</b>
31.	2027	MKURUGENZI USALAMA WA CHAKULA
32.	2028	KATIBU MUHTASI OFISI YA USALAMA WA CHAKULA
33.	2029	MKURUGENZI MSAIDIZI URATIBU WA MAZAO NA TAHADHARI YA NJAA
34.	2030	MKURUGENZI MSAIDIZI SEHEMU YA HUDUMA ZA HIFADHI NA
35.	2031	MKURUGENZI UNUNUZI NA UGAVI
36.	2032	KATIBU MUHTASI UNUNUZI NA UGAVI
37.	2098	MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI
38.	2033	MHASIBU MKUU
39.	2034	KATIBU MUHTASI OFISI YA MHASIBU MKUU
40.	2093	UKAGUZI WA AWALI
41.	2097	VOTE BOOK
42.	2092	MISHARA
43.	2094	MALIPO
44.	2095	MASURUFU NA TAARIFA ZA FEDHA
45.	2035	MKAGUZI HESABU WA NDANI
46.	2036	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKAGUZI WA NDANI
47.	2037	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
48.	2038	KATIBU MUHTASI OFISI YA MAWASILIANO SERIKALINI
49.	2063	MAKTABA
49.	2039	MKURUGENZI MIPANGO YA MATUMIZI BORA YA ARIDHI
50.	2040	KATIBU MUHTASI OFISI YA MIPANGO YA MATUMIZI BORA YA ARIDHI
51.	2041	MKURUGENZI MSAIDIZI MIPANGO YA MATUMIZI BORA YA ARIDHI
52.	2042	MKURUGENZI MSAIDIZI USIMAMIZI MATUMIZI YA ARIDHI
<b>S/N</b>	<b>EXTENSI</b>	<b>OFISI</b>
53.	2043	MKURUGENZI MAENDELEO YA UTAFITI
54.	2044	KATIBU MUHTASI OFISI YA MAENDELEO YA UTAFITI
55.	2045	MKURUGENZI MSAIDIZI MAENDELEO YA UTAFITI
56.	2046	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI MSAIDIZI MAENDELEO YA
57.	2047	MKURUGENZI MSAIDIZI UTAFITI WA MIFUMO YA KILIMO
58.	2048	KATIBU MUHTASI OFISI YA UTAFITI WA MIFUMO YA KILIMO
59.	2049	MKURUGENZI MSAIDIZI PROGRAMU MAALUMU ZA UTAFITI
60.	2050	KATIBU MUHTASI OFISI PROGRAMU MAALUMU ZA UTAFITI
61.	2051	MKURUGENZI MAFUNZO KILIMO

62.	2052	KATIBU MUHTASI OFISI YA MAFUZO KILIMO
63.	2053	MKURUGENZI MSAIDIZI MAFUNZO KILIMO
64.	2054	KATIBU MUHTASI OFISI YA MKURUGENZI MSAIDIZI MAFUZO KILIMO
65.	2055	MKURUGENZI MAENDELEO YA MAZAO
66.	2056	KATIBU MUHTASI OFISI YA MAENDELEO YA MAZAO
67.	2057	MKURUGENZI MSAIDIZI PEMBEJEO
68.	2058	KATIBU MUHTASI OFISI YA PEMBEJEO
69.	2059	MKURUGENZI MSAIDIZI UGANI
70.	2060	KATIBU MUHTASI OFISI YA UGANI
71.	2061	MSAJILI MBEGU BORA ZA MIMEA
72.	2062	KATIBU MUHTASI OFISI MBEGU BORA ZA MIMEA
73.	2064	MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA AFYA YA MIMEA
74.	2065	KATIBU MUHTASI OFISI HUDUMA ZA AFYA YA MIMEA
75.	2066	MKURUGENZI MSAIDIZI HUDUMA ZA UENDELEZAJI WA MAZAO
76.	2067	KATIBU MUHTASI OFISI YA HUDUMA ZA UENDELEZAJI WA MAZAO
77.	2068	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
78.	2069	KATIBU MUHTASI OFISI YA SHERIA

**WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI**  
**IDARA KUU KILIMO (inaendelea kutoka ukurasa uliopita)**

S/N	EXTENS	OFISI
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
79.	2070	MKUU KITENGO CHA TEHAMA
80.	2071	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA TEHAMA
81.	2080	AFISIA TEHAMA MKUU
82.	2081	AFISA TEHEMA MWANDAMIZI
83.	2082	AFISA TEHAMA
84.	2083	AFISA TEHAMA
85.	2084	AFISA TEHAMA
86.	2085	AFISA TEHAMA
87.	2072	MKUU WA KITENGO CHA USIMAMIZI WA MAZINGIRA
88.	2073	KATIBU MUHTASI OFISI YA USIMAMIZI WA MAZINGIRA
89.	2074	MKURUGENZI ZANA ZA KILIMO
90.	2075	KATIBU MUHTASI OFISI YA ZANA KILIMO
91.	2076	MKURUGENZI MSAIDIZI ZANA ZA KILIMO NA VIFAA
92.	2077	MKURUGENZI MSAIDIZI USINDIKAJI WA KILIMO NA NISHATI MBADALA
93.	2078	MKUU WA KITENGO CHA URATIBU NA UFWATILIAJI

94.	2079	KATIBU MUHTASI OFISI YA URATIBU NA UFWATILIAJI
95.	2000	OPERATOR KILIMO
96.	2003	MAPOLEZI KILIMO I
97.	2004	MAPOKEZI KILIMO II
98.	2001	MLINZI KILIMO I
99.	2002	MLINZI KILIMO II

<b>WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI</b>		
<b>CODE - 4022</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	OFISI YA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI
2	2002	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI
3	2045	KATIBU WA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI
4	2003	OFISI YA NAIBU WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI
5	2004	KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI
6	2005	OFISI YA KATIBU MKUU-WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI
7	2006	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU
8	2007	OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI
9	2008	KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU
		<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>
10	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR)
11	2009	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
12	2012	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI
13	2010	MKURUGENZI MSAIDIZI-UTAWALA
14	2011	MKURUGENZI MSAIDIZI-USIMAMIZI RASILIMALI WATU
15	2013	MASIJALA YA WAZI
16	2014	MASIJALA YA SIRI
17	2015	MAAFISA WA IDARA - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
18	2016	MAAFISA WA IDARA - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
19	2017	MAAFISA WA IDARA - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
20	2018	MAAFISA WA IDARA - UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI
21	2019	OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TO)
22	2020	UKUMBI WA MIKUTANO WA WIZARA
		<b>IDARA YA RASILIMALI ZA MAJI</b>
23	2021	MKURUGENZI WA RASILIMALI ZA MAJI
24	2022	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA RASILIMALI ZA MAJI
25	2023	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA USIMAMIZI WA RASILIMALI</b>
26	2024	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
27	2925	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA UHIFADHI WA VYANZO VYA</b>
28	2026	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI

29	2027	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA MIPANGO UTAFITI NA</b>
30	2028	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
31	2029	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA USIMAMIZI NA TATHMINI YA</b>
32	2030	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
33	2031	MAAFISA WA IDARA – WAHAIDROLOJIA/WACHUMI
34	2032	MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI MAZINGIRA
35	2033	CHUMBA CHA KANZIDATA
36	2058	SURFACE AND GROUND WATER OFFICE
		<b>IDARA YA MAJI VIJINI</b>
37	2035	MKURUGENZI WA MAJI VIJINI
38	2036	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MAJI VIJINI
39	2037	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA MIPANGO NA UTEKELEZAJI</b>
40	2038	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
41	2039	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA MSAADA WA HUDUMA ZA</b>
42	2040	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
43	2041	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA MENEJIMENTI NA MSAADA</b>
44	2042	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
45	2043	MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (BLOCK K)
46	2044	CHUMBA CHA CENTRAL DATABASE MANAGEMENT TEAM
47	2046	MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (BLOCK K)
48	2047	MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (RATING TANK)
		<b>IDARA YA MAJI MIJINI</b>
49	2048	MKURUGENZI WA MAJI MIJINI
50	2049	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MAJI MIJINI
51	2050	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA KURATIBU NA KUWEZESHA</b>
52	2051	KATIBU MUHTASI - <b>SEHEMU YA KURATIBU NA KUWEZESHA</b>
53	2052	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA UFUATILIAJI WA UTOAJI WA</b>
54	2053	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
55	2054	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA UFUATILIAJI WA MIKATABA</b>
56	2055	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
57	2056	MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (BLOCK K)
58	2057	MAAFISA WA IDARA – WAHANDISI (RATING TANK)
		<b>IDARA YA HUDUMA ZA UBORA WA MAJI</b>
59	2059	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UBORA WA MAJI
60	2060	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UBORA WA
61	2061	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>KITENGO CHA URATIBUWA UBORA WA</b>
62	2062	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>KITENGO CHA UHAKIKI NAVIWANGO VYA</b>
63	2063	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>KITENGO CHA USHAURI WA KIUFUNDI NA</b>
64	2064	CHUMBA CHA WAKEMIA
65	2065	CHUMBA CHA WAKEMIA
66	2066	CHUMBA CHA WAKEMIA
		<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>
67	2067	MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO

68	2068	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO
69	2069	MKURUGENZI MSAIDIZI – SEHEMU YA SERA
70	2072	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI
71	2070	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA MIPANGO</b>
72	2071	MKURUGENZI MSAIDIZI - <b>SEHEMU YA USIMAMIZI NA UFUATILIAJI</b>
73	2073	CHUMBA CHA MIKUTANO IDARA YA SERA NA MIPANGO
74	2074	MAAFISA WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
75	2075	MAAFISA WA IDARA YA SERA NA MIPANGO
76	2076	MAKTABA
		KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
77	2077	MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
78	2078	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
79	2079	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI - 1
80	2080	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI - 2
		KITENGO CHA TEHAMA
81	2081	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
82	2082	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA TEHAMA
83	2083	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA - 1
84	2084	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA – 2
85	2085	CHUMBA CHA MATENGENEZO YA VIFAA VYA TEHAMA
		KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
86	2086	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
87	2087	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
		KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
88	2088	MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
89	2089	KATIBU MUHTASI KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
90	2090	MAAFISA WA KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA
		KITENGO CHA URATIBU WA PROGRAMU
91	2091	MKURUGENZI WA KITENGO CHA URATIBU WA PROGRAMU
92	2092	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA URATIBU WA PROGRAMU
		KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
93	2093	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
94	2094	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
95	2095	MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
		KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU
96	2096	MHASIBU MKUU
97	2097	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU
98	2098	OFISI YA UHASIBU - CHUMBA CHA MASHINE
99	2099	MHASIBU WA UTAWALA
100	2034	MHASIBU WA IDARA YA MAJI MIJINI
101	2100	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI-DDCA
102	2101	KITENGO CHA UNUNUZI-DDCA
103	2102	MKUU WA KITENGO CHA UGAVI-DDCA



104	2103	KITENGO CHA UGAVI-DDCA
105	2104	MKUU WA MAABARA YA UDONGO-DDCA
106	2105	OFISI YA MAABARA YA UDONGO-DDCA

<b>WIZARA YA MALIASILI NA UTALII</b>		
<b>CODE - 4021</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	MAPOKEZI
2	2001	KATIBU MKUU- WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
3	2002	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU- WIZARA YA MALIASILI NA
4	2003	WAZIRI- WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
5	2004	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI-WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
6	2005	NAIBU KATIBU MKUU-WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
7	2006	KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU-( WIZARA YA MALIASILI
8	2030	MSAIDIZI WA NAIBU WAZIRI
9	2007	NAIBU WAZIRI -(WIZARA YA MALIASILI NA UTALII)
10	2008	KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI-(WIZARA YA MALIASILI NA
<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>		
11	2009	MKURUGENZI WA RASILIMALI WATU NA UTAWALA
12	2055	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA USIMAMIZI WA RASIMALI
13	2035	MKURUGENZI MSAIDIZI-UTAWALA
14	2036	MKURUGENZI MSAIDIZI -UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI
15	2037	MAAFISA UTAWALA WAANDAMIZI
16	2038	MAAFISA UTUMISHI WAKUU
17	2039	MALIASILI SACCOS
18	2040	PULL 1-MAAFISA UTUMISHI RASILIMALI WATU
20	2041	PULL 2- MAKATIBU MUHTASI-UTAWALA
21	2043	MSIMAMIZI- MASIJALA YA WAZI
22	2048	MSIMAMIZI -MASJALA YA SIRI
23	2022	AFISA USAFIRISHAJI
24	2108	GETI LA MBELE
25	2109	GETI LA NYUMA
<b>IDARA YA WANYAMAPORI</b>		
26	2010	MKURUGENZI WA WANYAMA PORI
27	2081	KATIBU MUHTASI - MKURUGENZI WA WANYAMA PORI
28	2082	MKURUGENZI MSAIDIZI -UTAFITI, MAFUNZO NA TAKWIMU -
29	2083	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI UTAFFITI, MAFUNZO NA
30	2084	MAAFISA UWINDAJI WA KITALII
31	2085	MKUU WA MAAFISA WANYAMA PORI-TAKWIMU
32	2086	MAAFISA WANYAMA PORI-TAKWIMU
33	2087	MKURUGENZI MSAIDIZI UENDELEZAJI WANYAMA PORI
34	2088	AFISA MKUU WA WANYAMAPORI-MIKATABA YA KITAIFA

35	2089	AFISA WANYAMAPORI MKUU-UENEZI
36	2090	AFISA WANYAMAPORI MKUU- USHIRIKISHAJI JAMII KATIKA
37	2091	UTALII WA PICHA
38	2092	MKURUGENZI MSAIDIZI -MATUMIZI ENDELEU YA WANYAMAPORI
39	2093	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI WA MATUMIZI
40	2094	CITIES
41	2095	MKURUGENZI MSAIDIZI KITENGO CHA KUPAMBANA NA UJANGILI
42	2096	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MSAIDIZI KITENGO CHA
43	2097	MAAFISA WANYAMAPORI WAKUU
44	2098	MAAAFISA WANYAMAPORI WAKUU
45	2100	MAAFISA WANYAMAPORI WANDAMIZI
<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>		
46	2012	MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO
47	2051	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA SERA NA MIPANGO
48	2042	MKURUGENZI MSAIDIZI -TADHIMINI NA UFATILIAJI.
49	2044	MKURUGENZI MSAIDIZI SERA NA BAJETI
50	2045	MKURUGENZI MSAIDIZI- MIPANGO
51	2046	MCHUMI MKUU - SERA NA BAJETI
52	2061	MCHUMI MWANDAMIZI -MIPANGO
53	2072	MCHUMI MWANDAMIZI - TADHIMINI NA UFATILIAJI
54	2073	MCHUMI KITENGO CHA SERA NA BAJETI
<b>KITENGO CHA SHERIA</b>		
55	2015	MKURUGENZI WA SHERIA
56	2062	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA SHERIA
57	2047	AFISA SHERIA MWANDAMIZI
<b>KITENGO CHA UHASIBU</b>		
58	2016	MHASIBU MKUU
59	2026	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU
60	2027	OFISI YA WAHASIBU I
61	2028	OFISI YA WAHASIBU II
62	2029	HOJA
63	2031	KITENGO CHA UHASIBU-MAPATO
64	2032	KITENGO CHA UHASIBU -MISHAHARA
65	2033	KITENGO CHA UHASIBU -UKAGUZI
66	2034	KITENGO CHA UHASIBU -VITENGO
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
71	2018	MKUU WA KITENGO CHA WA TEKNOLOJIA, HABARI NA

72	2019	MAAFISA TEHAMA
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO YA SERIKALI</b>		
73	2020	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO
74	2021	MAAFISA KITENGO CHA MAWASILIANO
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
75	2017	MKAGUZI MKUU WA NDANI
76	2049	KATIBU MUHTASI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI
77	2050	WAKAGUZI WA NDANI
<b>IDARA YA MAMBO YA KALE</b>		
78	2013	MKURUGENZI WA MAMBO YA KALE
79	2064	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MAMBO YA KALE
80	2052	MKURUGENZI MSAIDIZI-KITENGO CHA UHIFADHI NA MAWASILIANO
81	2053	MKURUGENZI MSAIDIZI MAENDELEO YA URITHI NA MAWASILIANO.
82	2054	MKURUGENZI MSAIDIZI- UTAFITI, MAFUNZO NA TAKWIMU
83	2056	AFISA MHIFADHI MWANDSAMIZI
84	2057	AFISA MHIFADHI MWANDAMIZI
85	2058	MKUU WA MAENDELEO YA URITHI, UENEZI NA MAWASILIANO
86	2059	AFISA MWANDAMIZI WA MAENDELEO YA URITHI
87	2060	WAHIFADHI WAANDAMIZI
88	2063	MKUU WA MAENDELEO YA URITHI NA MAWASILIANO.
<b>IDARA YA UTALII</b>		
89	2011	MKURUGENZI WA UTALII
90	2065	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTALII
91	2066	MKURUGENZI MSAIDIZI-MAENDELEO YA UTALII
92	2067	MKURUGENZI MSAIDIZI CHA UTAFITI, MAFUNZO NA TAKWIMU.
93	2068	MKURUGENZI MSAIDIZI-LESENI
94	2069	AFISA UTALII MKUU CHA UTAFITI,MAFUNZO NA TAKWIMU
95	2070	AISA UTALII MWANDAMIZI KITENGO CHAUTAFITI,MAFUNZO NA
96	2071	AFISA UTALII MWANDAMIZI KITENGO CHA UTAFITI,MAFUNZO NA
97	2074	MAAFISA UTALII
98	2075	OFISI YA MAMLAKA YA UWAKALA LESENI ZA UTALII
99	2076	MAAFISA UTALII KITENGO CHA KITENGO CHA UENDELEZAJI UTALII
<b>IDARA YA MISITU NA NYUKI</b>		
100	2077	MKURUGENZI WA MISITU NA NYUKI
101	2078	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MISITU NA NYUKI
102	2079	MKURUGENZI MSAIDIZI -IDARA YA MISITU
103	2080	MKURUGENZI MSAIDIZI - IDARA YA NYUKI

**WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA**  
**CODE:4009**

<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	SWITCHBOARD
2	2001	KATIBU MHUTASI-WAZIRI
3	2002	MHE. WAZIRI
4	2003	MSAIDIZI-WAZIRI
5	2004	POLISI JESHI-MLANGO WA WAZIRI
6	2005	KATIBU MKUU
7	2006	MSAIDIZI MTENDAJI-KATIBU MKUU
8	2007	NAIBU KATIBU MKUU
9	2008	KATIBU MHUTASI-NAIBU KATIBU MKUU
10	2009	KAMISHINA RASILIMALI WATU
11	2010	KATIBU MHUTASI-KAMISHINA RASILIMALI WATU
12	2011	KATIBU MHUTASI-UTAWALA
13	2012	KAMISHINA MSAIDIZI-UTAWALA
14	2013	KAMISHINA MSAIDIZI-MAFUNZO
15	2014	AFISA UTUMISHI NGOME
16	2015	AFISA UTAWALA-1
17	2016	AFISA UTUMISHI MKUU
18	2017	AFISA UTUMISHI MKUU - 1
19	2018	AFISA UTAWALA-3
20	2019	AFISA USAFIRISHAJI
21	2020	MASJARA YA SIRI
22	2021	MASJARA YA WAZI
23	2022	CHUMBA CHA MIKUTANO
24	2023	KATIBU MHUTASI -KAMISHINA SERA NA MIPANGO
25	2024	KAMISHINA SERA NA MIPANGO
26	2025	KAMISHINA MSAIDIZI-BAJETI
27	2026	KAMISHINA MSAIDIZI-SERA-1
28	2027	MCHUMI-1
29	2028	MCHUMI-2
30	2029	KAMISHINA MSAIDIZI-SERA-2
31	2030	KAMISHINA MSAIDIZI-UFUATILIAJI NA TATHIMINI
32	2031	KATIBU MHUTASI-KAMISHINA UTAFITI WA KIJESHI NA MAENDELEO
33	2032	KAMISHINA UTAFITI WA KIJESHI NA MAENDELEO
34	2033	KAMISHINA MSAIDIZI-UTAFITI NA MAFUNZO
35	2034	AFISA MAENDELEO JESHINI-6
36	2035	KAMISHINA MSAIDIZI UTAFITI WA KIJESHI NA MAENDELEO
37	2036	KAMISHINA MSAIDIZI MAENDELEO YA KIJESHI
38	2037	AFISA UTAFITI NA MAENDELEO YA KIJESHI2
39	2038	KALANI MKUU
40	2039	KATIBU MHUTASI WA KAMISHINA WA VIWANDA UJENZI NA KILIMOK

41	2040	KAMISHINA WA VIWANDA UJENZI NA KILIMO
42	2041	KAMISHINA MSAIDIZI UJENZI
43	2042	KAMISHINA MSAIDIZI -VIWANDA
44	2043	AFISA MWANDAMIZI- MIFUNGO
45	2044	KAMISHINA MSAIDIZI -VIWANDA
46	2045	KATIBU MHUTASI WA MSIMAMIZI WA MAJENGO
47	2046	MSIMAMIZI MKUU MAJENGO
48	2047	MSANIFU MKUU
49	2048	MCHORAJI RAMANI
50	2049	MKADIRIAJI MAJENZI
51	2050	MSANIFU MKUU
52	2051	MKUU WA USIMAMIZI MILIKI NA MAENDELEO
53	2052	KATIBU MHUTASI WA MHASIBU MKUU
54	2053	MHASIBU MKUU
55	2054	MALIPO
56	2055	ULINZI-EXAMINATION
57	2056	MISHAHARA
58	2057	BANK RECONCILIATION
59	2058	ULINZI-MACHINE ROOM
60	2059	ULINZI-BILLS
61	2060	MHASIBU MKUU MSAIDIZI
62	2061	MHANDISI MKUU UJENZI NA UKADIRIAJI MAJENGO
63	2065	KATIBU MHUTASI-MKAGUZI WA NDANI
64	2066	MKAGAUZI MKUU WA NDANI
65	2067	MKAGUZI WA NDANI1
66	2068	MKAGUIZ WA NDANI2
67	2069	KATIBU MHUTASI-JAJI WAKILI MKUU
68	2070	JAJI WAKILI MSAIDIZI
69	2071	JAJI WAKILI MKUU MSAIDIZI
70	2072	JAJI WAKILI MSAIDIZI HAKI JESHINI
71	2073	JAJI WAKILI-MIKATABA-1
72	2074	JAJI WAKILI MADAI
73	2075	JAJI WAKILI KIJESHI-2
74	2076	KATIBU MHUTASI KAMISHINA UNUNUZI NA UGAVI
75	2077	KAMISHINA UNUNUZI NA UGAVI
76	2078	ULINZI-TUGHE
77	2079	AFISA UGAVI2
78	2080	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO
79	2081	AFISA MSAIDIZI KITENGO CHA MAWASILIANO
80	2082	AFISA UGAVI MWANDAMIZI
81	2083	KATIBU MHUTASI AFISA TEHAMA MKUU
82	2084	AFISA TEHAMA MKUU
83	2085	AFISA TEHAMA MSAIDIZI

84	2086	KARAKANA YA TEHAMA
85	2087	SERVER ROOM
86	2088	AFISA RASILIMALI WATU
87	2089	KATIBU MHUTASI-AFISA RASILIMALI WATU
88	2090	AFISA RASILIMALI WATU -2
89	2094	MPIMAJI MKUU
90	2097	AFISA MAENDELEO YA KIJESHI-2
91	2099	AFISA MWANDAMIZI RASILIMALI WATU-1

<b>WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI</b> <b>CODE:4017</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	OFISI YA WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
2	2016	KATIBU MUHTASI WA WAZIRI MAMBO YA NDANI YA NCHI
3	2005	KATIBU WA WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
4	2002	OFISI YA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
5	2007	KATIBU MUHTASI WA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YANDANI YA NCHI
6	2059	KATIBU WA NAIBU WAZIRI WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
7	2003	OFISI YA KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
8	2009	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
9	2004	OFISI YA NAIBU KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
10	2017	KATIBU MUHTASI WA NAIBU KATIBU MKUU WA MAMBO YA NDANI YA NCHI
		<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>
11	2010	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
12	2011	AFISA TEHAMA
13	2012	AFISA TEHAMA
14	2013	AFISA TEHAMA
15	2014	AFISA TEHAMA
16	2090	CHUMBA CHA SERVER
		<b>SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU</b>
17	2015	KATIBU WA SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU
18	2096	KATIBU MUHTASI - SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU
19	2097	MAAFISA - SEKRETARIETI YA KUZUIA NA KUPAMBANA BIASHARA HARAMU YA USAFIRISHAJI BINADAMU
		<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>
20	2018	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI

21	2019	AFISA MAWASILIANO SERIKALINI
22	2020	AFISA MAWASILIANO SERIKALINI
23	2021	AFISA MAWASILIANO SERIKALINI
24	2022	MAKTABA
		<b>UKAGUZI WA NJE</b>
25	2061	MKAGUZI MKUU WA NJE
26	2023	WAKAGUZI WA NJE
27	2024	WAKAGUZI WA NJE
28	2025	WAKAGUZI WA NJE
		<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>
29	2026	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
30	2027	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
31	2028	AFISA WA IDARA YA UTAWALA
32	2029	AFISA WA IDARA YA UTAWALA
33	2030	AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
34	2031	AFISA WA IDARA YA UTAWALA
35	2032	AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
36	2033	AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
37	2034	MKURUGENZI MSAIDIZI - UTAWALA
38	2035	MKURUGENZI MSAIDIZI - USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
39	2036	AFISA WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
40	2060	MAPOKEZI
41	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR)
42	2008	MASIJALA YA WAZI
43	2016	MASIJALA YA SIRI
44	2086	MWANGALIZI WA OFISI (OS)
45	2085	OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TO)
46	2087	MASIJALA YA WAZI (2)
47	2088	CHUMBA CHA MIKUTANO
		<b>IDARA YA SERA NA MIPANGO</b>
48	2037	MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO
49	2038	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO
50	2039	MKURUGENZI MSAIDIZI WA IDARA YA MIPANGO - SERA
51	2091	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO- MIPANGO NA BAJETI
52	2092	MKURUGENZI MSAIDIZI IDARA YA MIPANGO - UFUATILIAJI NA TATHMINI
53	2040	MCHUMI
54	2041	MCHUMI
55	2042	MCHUMI
56	2043	MCHUMI
57	2095	WACHUMI
58	2099	MTAKWIMU - IDARA YA MIPANGO
59	2093	UKUMBI WA MIKUTANO - IDARA YA MIPANGO

60	2044	KATIBU - KIKOSI KAZI CHA POLISI
61	2094	WATENDAJI - KIKOSI KAZI CHA POLISI
		<b>KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU</b>
62	2045	MHASIBU MKUU
63	2046	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU
64	2047	UHASIBU - MALIPO
65	2048	UHASIBU - UFUNGAJI WA MAHESABU
66	2049	UHASIBU - MALIPO
67	2050	UHASIBU - MADUHULI
68	2051	UHASIBU - MISHAHARA
69	2052	UHASIBU - CHUMBA CHA MASHINE
70	2053	UHASIBU - HOJA
71	2062	UHASIBU - UKAGUZI WA AWALI
		<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>
72	2054	MKURUGENZI KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
73	2055	KATIBU MUHTASI - KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
74	2056	MAAFISA KITENGO CHA WAKAGUZI WA NDANI
		<b>IDARA YA HUDUMA KWA JAMII</b>
75	2057	MKURUGENZI WA HUDUMA KWA JAMII
76	2058	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA KWA JAMII
77	2063	MKURUGEZI MSAIDIZI HUDUMA KWA JAMII - PROBATION
78	2064	MKURUGEZI MSAIDIZI HUDUMA KWA JAMII - AFTER CARE SERVICES
79	2065	AFISA USTAWI
80	2066	AFISA USTAWI
81	2067	AFISA USTAWI
82	2068	AFISA UTUMISHI-HUDUMA KWA JAMII
83	2069	AFISA UTUMISHI-HUDUMA KWA JAMII
84	2070	MWANASHERIA - HUDUMA KWA JAMII
85	2071	AFISA USTAWI WA JAMII
86	2072	AFISA USTAWI WA JAMII
87	2073	AFISA USTAWI WA JAMII
88	2074	AFISA USTAWI WA JAMII
89	2075	AFISA USTAWI WA JAMII
90	2098	AFISA USTAWI WA JAMII
		<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>
91	2076	MKURUGENZI WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
92	2077	KATIBU MUHTASI - KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
93	2078	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
94	2079	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
95	2080	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
96	2081	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
97	2082	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
98	2083	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI



99	2084	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
100	2089	AFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI

**OFISI ZA TUME, IDARA ZINAZOJITEGEMEA NA WAKALA**

<b>WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO, TUME YA MIPANGO CODE:4111</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	OFISI YA KATIBU MTENDAJI WA TUME YA MIPANGO
2	2002	KATIBU MUHTASI WA KATIBU MTENDAJI WA TUME YA MIPANGO
<b>KLASTA YA UCHUMI JUMLA</b>		
3	2003	NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA UCHUMI JUMLA
4	2004	KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA UCHUMI JUMLA
5	2005	MCHUMI MKUU WA KLASTA YA UCHUMI JUMLA
<b>KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI</b>		
6	2006	NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI
7	2007	KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI
8	2008	MCHUMI MKUU WA KLASTA YA SEKTA YA UZALISHAJI
<b>KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA</b>		
9	2009	NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA
10	2010	KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA
11	2011	MCHUMI MKUU WA KLASTA YA MIUNDOMBINU NA HUDUMA
<b>KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU</b>		
12	2012	NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU
13	2013	KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU
14	2014	MTAKWIMU MKUU WA KLASTA YA HUDUMA ZA JAMII NA IDADI YA WATU
<b>KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA KIUCHUMI NA KIMATAIFA</b>		
15	2015	NAIBU KATIBU MTENDAJI WA KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA KIUCHUMI NA KIMATAIFA
16	2016	KATIBU MUHTASI WA KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA KIUCHUMI NA KIMATAIFA
17	2017	MCHUMI MKUU WA KLASTA YA BIASHARA NA UHUSIANO WA KIUCHUMI NA KIMATAIFA
<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>		
18	2018	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
19	2019	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
20	2020	AFISA UTAWALA MKUU
21	2021	AFISA RASILIMALI WATU MKUU
22	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU ( TELEPHONE OPERATOR)
23	2025	MASIJALA YA SIRI

24	2026	MASIJALA YA WAZI
25	2027	AFISA SHERIA MKUU
26	2028	AFISA USAFIRISHAJI
27	2029	OFISI YA MADEREVA
<b>IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI</b>		
28	2022	MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI
29	2023	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA MIPANGO NA
30	2024	MCHUMI MKUU WA IDARA YA MIPANGO NA UFUATILIAJI
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
31	2030	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
32	2031	AFISA TEHAMA MKUU
33	2032	AFISA TEHAMA MKUU
34	2033	VIDEO CONFERENCE ROOM
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
35	2034	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
36	2035	AFISA UGAVI MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
<b>KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO</b>		
37	2036	MKUU WA KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO
38	2037	AFISA HABARI MKUU WA KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA
<b>KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU</b>		
39	2038	MHASIBU MKUU
40	2039	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU
41	2040	OFISI YA MHASIBU – SEHEMU YA MALIPO
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
42	2041	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
43	2042	KATIBU MUHTASI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
44	2043	WAKAGUZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
<b>KITENGO CHA MAKTABA NA NYARAKA</b>		
45	2044	MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA NA NYARAKA
46	2045	MKUTUBI MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA NA NYARAKA
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE</b>		
47	2046	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE
48	2047	WAKAGUZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NJE
49	2048	UN-ALLOCATED
50	2049	UN-ALLOCATED

<b>OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI</b>		
<b>CODE:4112</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

2	2002	KATIBU MUHTASI WA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
3	2003	NAIBU MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
4	2004	KATIBU MUHTASI WA NAIBU MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
5	2016	KATIBU WA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
<b>DIVISHENI YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU</b>		
6	2005	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
7	2006	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
8	2019	MKURUGENZI MSAIDIZI UTAWALA
9	2019	MKURUGENZI MSAIDIZI USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
10	2041	KATIBU MUHTASI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
11	2041	MAAFISA TAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
12	2041	MAAFISA USAFIRISHAJI
13	2011	MASJALA YA SIRI
14	2039	MASJALA YA WAZI
15	2000	MAPOKEZI - RECEPTION
<b>DIVISHENI YA UANDISHI WA SHERIA</b>		
16	2007	MWANDISHI MKUU WA SHERIA
17	2008	KATIBU MUHTASI WA MWANDISHI MKUU WA SHERIA
18	2030	MKURUGENZI MSAIDIZI UANDISHI WA SHERIA
19	2030	MKURUGENZI MSAIDIZI UTAFSIRI WA SHERIA
20	2018	MAAFISA UANDISHI NA TAFSIRI WA SHERIA
21	2031	MAAFISA WAREKEBU SHERIA
<b>DIVISHENI YA KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU</b>		
22	2033	MKURUGENZI WA KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU
23	2032	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU
24	2009	MKURUGENZI MSAIDIZI WA HAKI ZA BINADAMU
25	2009	MKURUGENZI MSAIDIZI WA KATIBA
26	2021	MAWAKILI WA SERIKALI - KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU
27	2022	MAWAKILI WA SERIKALI - KATIBA NA HAKI ZA BINADAMU
28	2042	MAWAKILI WA SERIKALI - KATIBA
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
29	2010	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
30	2010	MAAFISA TEHAMA
31	2010	KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
<b>DIVISHENI YA MIKATABA</b>		
32	2035	MKURUGENZI WA MIKATABA
33	2024	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MIKATABA

34	2024	MKURUGENZI MSAIDIZI WA MIKATABA (CONTRACTS)
35	2024	MKURUGENZI MSAIDIZI WA MIKATABA YA KIMATAIFA (TREATIES)
36	2012	MAWAKILI WA SERIKALI WA MIKATABA (TREATIES)
37	2013	MAWAKILI WA SERIKALI WA MIKATABA (CONTRACTS)
<b>DIVISHENI YA MADAI NA USULUHISHI</b>		
38	2045	MKURUGENZI WA MADAI NA USULUHISHI
39	2029	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MADAI NA USULUHISHI
40	2026	MKURUGENZI MSAIDIZI WA MADAI NA USULUHISHI
41	2014	MAWAKILI WA SERIKALI - MADAI NA USULUHISHI
42	2037	MAWAKILI WA SERIKALI - MADAI NA USULUHISHI
43	2038	MASJALA YA SHERIA
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
44	2047	MKAGUZI MKUU WA NDANI
45	2029	KATIBU MUHTASI WA MKAGUZI MKUU WA NDANI
46	2015	WAKAGUZI WA NDANI
<b>DIVISHENI YA MIPANGO</b>		
47	2036	MKURUGENZI WA MIPANGO
48	2032	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA MIPANGO
49	2017	MKURUGENZI MSAIDIZI MIPANGO
50	2034	MAAFISA MIPANGO NA WATAKWIMU
<b>KITENGO CHA MAKTABA</b>		
51	2020	MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA
52	2028	WAKUTUBI
<b>KITENGO CHA MANUNUZI</b>		
53	2025	MKURUGENZI WA UNUNUZI NA UGAVI
54	2023	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UNUNUZI NA UGAVI
55	2023	MAAFISA UNUNUZI NA UGAVI
<b>KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA</b>		
56	2044	MHASIBU MKUU
57	2029	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU
58	2043	MACHINE ROOM
59	2046	WAHASIBU
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>		
60	2040	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO
61	2040	AFISA MAWASILIANO

<b>TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA</b>		
<b>CODE:4012</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1.	2026	MWENYEKITI – TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
2.	2018	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
3.	2017	MAAFISA – KITENGO CHA TEHAMA

<b>TUME YA KURATIBU UDHIBITI WA DAWA ZA KULEVYA</b>		
<b>CODE:4110</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>KITENGO CHA UTAWALA NA RASILIMALI WATU</b>		
1	2010	AFISA TAWALA MKUU
2	2024	AFISA RASIMALI WATU
3	2001	MWANDISHI MWENDESHA OFISI
4	2000	MAPOKEZI
5	2006	MASJALA-MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU MWANDAMIZI(LN)
6	2015	MASJALA-MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU MWANDAMIZI(JL)
7	2007	MASJALA-MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU MKUU(BL)
8	2002	MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU
9	2003	OFIS YA KAMISHNA -TUME YA KURATIBU UDHIBITI WA DAWA ZA KULEVYA
<b>KITENGO MANUNUZI NA UGAVI</b>		
10	2004	MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI NA UGAVI
11	2005	AFISA UGAVI
<b>SEHEMU YA HABARI, ELIMU NA TAKWIMU</b>		
12	2012	MKUU WA SEHEMU YA ELIMU, HABARI NA TAKWIMU
13	2014	AFISA TEHAMA MKUU
14	2020	MWALIMU
15	2008	AFISA HABARI MWANDAMIZI
<b>SEHEMU YA SHERIA NA SERA</b>		
16	2025	MKUU WA SEHEMU YA SHERIA NA SERA
17	2026	AFISA SHERIA MWANDAMIZI
18	2009	AFISA WA SHERIA

19	2019	MCHUMI MWANDAMIZI
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
20	2011	MKAGUZI MKUU WA NDANI
<b>SEHEMU YA UDHIBITI, UCHUNGUZI NA UTAFITI</b>		
21	2013	MKUU WA SEHEMU YA UDHIBITI, UCHUNGUZI NA UTAFITI
22	2027	AFISASHERIA MKUU
23	2028	AFISA UCHUNGUZI MKUU
24	2029	DAKTARI
25	2018	MKEMIA MWANDAMIZI
26	2021	AFISA MAENDELEO YA JAMII MWANDAMIZI
<b>KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA</b>		
27	2017	MHASIBU MKUU
28	2016	AFISA HESABU
29	2022	MSAIDIZI WA HESABU (ON)
30	2023	AFISA HESABU MWANDAMIZI
31	2030	MSAIDIZI WA HESABU (EG)
32	2031	MHASIBU MWANDAMIZI

<b>WAKALA YA SERIKALI MTANDAO CODE:4227</b>		
<b>NA</b>	<b>NAMBA YA SIMU</b>	<b>CHEO</b>
<b>OFISI YA MTENDAJI MKUU</b>		
1	2111	MTENDAJI MKUU
2	2024	MWANDISHI MWEENDESHA OFISI - OFISI YA MTENDAJI MKUU
<b>KURUGENZI YA UTAWALA NA HUDUMA ZA UWEZESHAJI</b>		
3	2112	MKURUGENZI WA UTAWALA NA HUDUMA ZA UWEZESHAJI
4	2114	MANEJA WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
5	2123	AFISA TAWALA I
6	2019	AFISA TAWALA II
7	2027	AFISA UTUMISHI II
8	2049	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA
9	2025	MWANDISHI MWEENDESHA OFISI – IDARA YA UTAWALA NA UWEZESHAJI
10	2035	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI
11	2134	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI

<b>WAKALA YA SERIKALI MTANDAO CODE:4227</b>		
<b>NA</b>	<b>NAMBA YA SIMU</b>	<b>CHEO</b>
12	2017	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI
<b>KITENGO CHA MIPANGO, MIKAKATI NA MAENDELEO</b>		
13	2140	AFISA MIPANGO MWANDAMIZI
14	2023	AFISA MIPANGO
<b>AFISA TEHAMA</b>		
15	2117	MKURUGENZI WA UDHIBITI WA HUDUMA ZA SERIKALI MTANDAO
16	2137	MENEJA WA USALAMA WA MIFUMO YA TEHAMA NA VIWANGO
17	2039	AFISA TEHAMA - MCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA
18	2037	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA
19	2034	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA
20	2047	AFISA TEHAMA - MCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA
21	2012	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
22	2004	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA
23	2028	KATIBU MUHTASI – KURUGENZI YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA SERIKALI MTANDAO
<b>KURUGENZI YA MIUNDOBINU YA TEHAMA NA UWEZESHAJI</b>		
24	2119	MKURUGENZI YA MIUNDOBINU YA TEHAMA NA UENDESHAJI
25	2139	MANEJA MIFUMO SHIRIKISHI
26	2136	MANEJA MTANDAO WA MAWASILIANO SERIKALINI
27	2018	KATIBU MUHTASI - KURUGENZI YA MIUNDOBINU YA TEHAMA NA UWEZESHAJI
<b>AFISA TEHAMA</b>		
28	2045	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
29	2142	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA
30	2145	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
31	2036	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
32	2146	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA DATA ZA KIELEKTRONIKI
33	2021	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
34	2038	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
35	2024	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MITANDAO YA MIFUMO YA TEHAMA
36	2143	AFISA TEHAMA - MCHAMBUZI WA MIFUMO YA KOMPYUTA
37	2043	AFISA TEHAMA - USIMAMIZI WA MIFUMO YA TEHAMA
38	2022	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
39	2042	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
40	2033	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
41	2032	AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI MITANDAO YA TEHAMA
42	2046	AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA DATA ZA KIELEKTRONIKI
43	2048	AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA MIFUMO YA TEHAMA
44	2040	AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA DATA ZA KIELEKTRONIKI
45	2044	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
46	2006	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA

<b>WAKALA YA SERIKALI MTANDAO CODE:4227</b>		
<b>NA</b>	<b>NAMBA YA SIMU</b>	<b>CHEO</b>
47	2002	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
48	2010	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
49	2001	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
50	2007	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
51	2003	AFISA TEHAMA - FANI YA UTENGENEZAJI PROGRAMU ZA TEHAMA
52	2011	AFISA TEHAMA - APPLICATION DEVELOPMENT
<b>KURUGENZI YA USIMAMIZI WA HUDUMA ZA TEHAMA</b>		
53	2118	MKURUGENZI WA USIMAMIZI WA HUDUMA ZA TEHAMA
54	2113	MENEJA WA HABARI, MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA
55	2133	MWANDISHI MWENDESHA OFISI – KURUGENZI YA USIMAMIZI WA HUDUMA ZA TEHAMA
<b>AFISA TEHAMA</b>		
56	2014	AFISA TEHAMA MKUU –MCHAMBUZI WA MIFUMO
57	2120	AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA MIFUMO YA TEHAMA
58	2015	AFISA TEHAMA - FANI YA USIMAMIZI YA MIFUMO YA TEHAMA
59	2013	AFISA TEHAMA - FANI YA UCHAMBUZI WA MIFUMO YA TEHAMA
<b>KITENGO CHA UHASIBU</b>		
<b>UHASIBU</b>		
60	2115	MHASIBU MKUU
61	2050	MHASIBU
62	2121	MHASIBU
63	2008	MHASIBU
64	2020	MHASIBU MSAIDIZI
65	2009	MHASIBU MSAIDIZI
66	2147	MHASIBU MSAIDIZI
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA HESABU ZA NDANI</b>		
67	2138	MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA NDANI
68	2005	MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI
<b>KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO</b>		
69	2113	MENEJA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO
70	2031	AFISA HABARI
71	2141	AFISA HABARI
72	2026	AFISA HABARI
<b>KITENGO CHA UGAVI</b>		
73	2122	AFISA UGAVI MWANDAMIZI
74	2041	AFISA UGAVI
<b>LEGAL OFFICER</b>		
75	2016	AFISA SHERIA MWANDAMIZI



<b>WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI (RITA) CODE:4210</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	KATIBU MUHTASI WA MTENDAJI MKUU
2	2001	AFISA MTENDAJI MKUU (CEO)
3	2002	MKURUGENZI WA HAKI ZA KISHERIA(DLRP)
4	2003	UKUMBI WA MKUTANO (6TH FLOOR)
5	2004	UKUMBI WA MKUTANO (7TH FLOOR)
<b>IDARA YA TEHAMA</b>		
6	2005	MKURUGENZI WA TEHAMA
7	2006	CHUMBA CHA MAAFISA TEHAMA
8	2007	CHUMBA CHA MASHINE YA TEHAMA-SERVER ROOM
9	2008	KARAKANA YA TEHAMA
10	2009	CHUMBA CHA USALAMA WA JENGO
<b>IDARA YA HUDUMA NA BIASHARA</b>		
11	2015	MKURUGENZI WA HUDUMA NA BIASHARA
12	2010	MENEJA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
13	2011	MAAFISA WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
14	2012	MASIJALA YA WAZI
15	2013	MASIJALA YA SIRI
16	2014	OFISI YA MADEREVA
<b>MASOKO,ELIMU NA MAWASILIANO</b>		
17	2016	MENEJA MASOKO,ELIMU NA MAWASILIANO
18	2017	MAAFISA HABARI
<b>UNUNUZI NA UGAVI</b>		
19	2018	MENEJA UGAVI
20	2019	MAAFISA UGAVI - 1
21	2020	MAAFISA UGAVI - 2
22	2021	STORE YA UGAVI
<b>FEDHA NA UHASIBU</b>		
23	2022	MENEJA FEDHA
24	2023	OFISI YA MALIPO
25	2024	WAHASIBU - 1
26	2025	WAHASIBU - 2
<b>UFILISI NA UDHAMINI</b>		
27	2026	MENEJA UFILISI NA UDHAMINI
28	2027	WASAJILI-MIRATHI - 1
29	2028	WASAJILI-MIRATHI - 2
30	2029	WASAJILI-MIRATHI - 3
<b>WAKAGUZI WA NDANI</b>		
31	2030	MENEJA UKAGUZI WA NDANI
32	2031	WAKAGUZI WA NDANI
<b>MIPANGO NA TAKWIMU</b>		
33	2032	MAAFISA MIPANGO NA TAKWIMU

USAJILI		
34	2033	MENEJA USAJILI
35	2034	KATIBU MUHTASI WA MENEJA USAJILI
36	2035	NDOA/MARRIAGE
37	2036	WASAJILI - 1
38	2037	WASAJILI - 2
39	2038	WAINGIZA DATA-USAJILI/REGISTRATION-DATA ENTRY
40	2039	MAHOJIANO/ HEARING
41	2040	MAKATIBU MUHTASI/SECRETARIES POOL
42	2041	UPEKUZI - ILALA
43	2042	OFISI YA MALALAMIKO
44	2043	WASHAURI ELEKEZI
45	2044	OFISI YA TUGHE

OFISI YA WAKALA YA VIPIMO		
CODE:4218		
S/N	EXTENSION	OFISI
1	2001	AFISA MTENDAJI MKUU WA WAKALA YA VIPIMO
2	2002	MSAIDIZI WA AFISA MTENDAJI MKUU
3	2003	MKURUGENZI WA IDARA YA HUDUMA ZA BIASHARA
4	2004	MKURUGENZI WA IDARA YA HUDUMA ZA UFUNDI
5	2005	KATIBU MAHSUSI
		KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
6	2006	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
7	2007	MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
8	2008	MAAFISA WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
		MAPOKEZI 1
9	2000	MPOKEZI
		SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO
10	2009	MENEJA WA SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO
11	2010	MAAFISA WA SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO
12	2011	MAAFISA WA SEHEMU YA UHAKIKI WA VIPIMO
		KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
13	2012	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
14	2013	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
15	2014	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
16	2015	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
17	2016	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
18	2017	MASIJALA YA SIRI
		SEHEMU YA SEHEMU YA SURVAILANCE
19	2018	MENEJA WA SEHEMU YA SURVAILANCE

20	2019	MAAFISA WA SEHEMU YA SURVAILANCE
21	2020	MAAFISA WA SEHEMU YA SURVAILANCE
		SEHEMU YA HABARI NA MAWASILIANO
22	2021	MENEJA WA SEHEMU YA HABARI NA MAWASILIANO
23	2022	MAAFISA WA SEHEMU YA HABARI
		SEHEMU YA UPIMAJI
24	2023	MENEJA WA SEHEMU YA UPIMAJI
25	2024	MAAFISA WA SEHEMU YA UPIMAJI
26	2025	MAAFISA WA SEHEMU YA UPIMAJI
		MAPOKEZI 2
27	2026	MSAIDIZI WA OFISI
28	2027	UKUMBI WA MIKUTANO
29	2028	MAKTABA
		CHUMBA CHA TEHAMA
30	2029	MAAFISA TEHAMA
31	2030	MAAFISA TEHAMA
32	2031	MAAFISA TEHAMA
		KITENGO CHA MIPANGO
33	2032	MKUU WA KITENGO CHA MIPANGO
34	2033	MAAFISA WA KITENGO CHA MIPANGO
		SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA
35	2034	MENEJA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA
36	2035	MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA
37	2036	MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA
38	2037	MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA
39	2038	MAAFISA WA SEHEMU YA UHASIBU NA FEDHA
		SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
40	2039	MENEJA SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
41	2040	MAAFISA SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
42	2041	MAAFISA SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
		KITENGO CHA SHERIA
43	2042	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
44	2043	MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA
45	2044	MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA
46	2045	MAAFISA WA KITENGO CHA SHERIA
47	2046	WMA SACCOS
48	2047	WMA SACCOS
49	2048	MASIJALA YA WAZI
50	2049	MAAFISA WA MASIJALA YA WAZI

**WAKALA WA UFUNDI NA UMEME**  
**CODE:4209**

<b>S/N</b>	<b>EXTENTION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU
2	2001	MTENDAJI MKUU
3	2002	KATIBU MUHTASI
		<b>WAKURUGENZI</b>
4	2003	MKURUGENZI IDARA YA UENDESHAJI
5	2004	MKURUGENZI WA UZALISHAJI NA MATENGENEZO
6	2005	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA VIVUKO NA UKODISHAJI WA MITAMBO
7	2006	MKURUGENZI WA USHAURI NA UFUNDI
		<b>VITENGO</b>
8	2007	MENEJA RASILIMALI WATU
9	2008	MKUU WA KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO
10	2009	KITENGO CHA SHERIA
11	2010	MKAGUZI MKUU WA NDANI
12	2011	MHASIBU MKUU WA WAKALA
13	2012	MENEJA WA MANUNUZI
14	2013	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
15	2014	MENEJA WA UKODISHWAJI WA MITAMBO
16	2015	MENEJA WA HUDUMA ZA VIVUKO
17	2016	MHANDISI MKUU WA KIELECTRONIKI
18	2017	MHANDISI MKUU WA MITAMBO
19	2018	MHANDISI MKUU WA UMEME
20	2019	MENEJA IDARA YA USHAURI
21	2020	MHASIBU WA MATUMIZI
		<b>OFISI ZA MAAFISA</b>
22	2021	OFISI YA MALIPO
23	2022	OFISI YA WAHASIBU
24	2023	OFISI YA MASIJALA
25	2024	OFISI YA MAAFISA UTUMISHI
26	2025	OFISI YA WACHUMI
27	2026	OFISI YA MAAFISA MASOKO
28	2027	OFISI YA MAAFISA UKAGUZI WA NDANI
29	2028	OFISI YA MAAFISA SHERIA
30	2029	OFISI YA MAAFISA MANUNUZI NA UGAVI
		<b>KARAKANA KUU (MT DEPOT)</b>
31	2030	MENEJA KARAKANA KUU
32	2031	MENEJA MSAIDIZI WA KARAKANA KUU

33	2032	MHASIBU WA KARAKANA KUU
34	2033	KITENGO CHA UKAGUZI WA MAGARI
35	2034	OFISI YA WAGAVI
36	2035	KATIBU MUHTASI WA MENEJA KARAKANA KUU
37	2036	MENEJA WA KIKOSI CHA UMEME
38	2037	MHASIBU WA KIKOSI CHA UMEME
39	2038	OFISI YA MAFUNDI UMEME
40	2039	OFISI YA MAFUNDI ELEKTRONIKI
41	2040	OFISI YA MANUNUZI NA UGAVI
42	2041	OFISI YA MUHTASI WA DPMW
43	2042	OFISI YA WAHANDISI UMEME
44	2043	OFISI YA WAHANDISI MITAMBO
45	2044	OFISI YA WAHANDISI WA ELECTONIKI
46	2045	OFISI YA MUHTASI WA DBSS
47	2046	OFISI YA MLINZI
48	2047	OFISI YA MADEREVA
49	2048	OFISI YA KURATIBU USAFIRI
50	2049	CHUMBA CHA KOMPYUTA KUU (SERVER ROOM)

<b>WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU CODE:4215</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXT. NO</b>	<b>CHEO/OFISI</b>
<b>OFISI YA MTENDAJI MKUU</b>		
1	102	MTENDAJI MKUU
2	107	KATIBU MUHSTASI WA MTENDAJI MKUU
3	100	MAPOKEZI
4	101	WALINZI
5	129	AFISA HABARI
6	177	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI
<b>KURUGENZI YA MIRADI</b>		
7	105	MKURUGENZI WA MIRADI
8	134	MRATIBU WA MIRADI - IDA
9	131	MENEJA WA MIRADI
10	108	MHANDISI MKUU
11	189	MHANDISI MKUU
12	144	MTAALAM WA MIKATABA
13	245	MHANDISI WA MIRADI
14	200	MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI
15	194	MHANDISI WA MIRADI
16	195	MHANDISI WA MIRADI

**WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU  
CODE:4215**

<b>S/N</b>	<b>EXT. NO</b>	<b>CHEO/OFISI</b>
17	138	MHANDISI WA MIRADI
18	201	MHANDISI WA MIRADI
19	195	MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI
20	197	MHANDISI WA MIRADI
21	172	MHANDISI WA MIRADI
22	196	MHANDISI WA MIRADI
23	154	MHANDISI WA MIRADI
24	213	MHANDISI WA MIRADI
25	135	MHANDISI WA MIRADI
26	133	MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI
27	212	MHANDISI WA MIRADI MWANDAMIZI
28	127	MHANDISI WA MIRADI
29	173	MHANDISI WA MIRADI
30	204	MHANDISI WA MIRADI
31	151	MHANDISI WA MIRADI
32	184	MHANDISI WA MIRADI
33	125	KATIBU MUHSTASI
34	137	KATIBU MUHSTASI
35	137	KATIBU MUHSTASI
<b>KURUGENZI YA UENDESHAJI</b>		
36	103	MKURUGENZI WA UENDESHAJI
37	114	MSIMAMIZI WA KITENGO CHA RASILIMALI WATU NA UTAWALA
38	119	AFISA RASILIMALI WATU MKUU
39	132	AFISA RASILIMALI WATU MKUU
40	215	AFISA RASILIMALI WATU
41	169	AFISA RASILIMALI WATU
42	236	OFISA UGAVI
43	160	KATIBU MUHSTASI
44	111	MSIMAMIZI WA KITENGO CHA BIASHARA NA MAHESABU
45	147	MHASIBU
46	123	MHASIBU
47	199	MHASIBU
48	121	MHASIBU
49	118	MHASIBU
50	148	MHASIBU
51	126	MHASIBU
52	165	MHASIBU MKUU
53	162	MHASIBU
54	162	MHASIBU

**WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU  
CODE:4215**

<b>S/N</b>	<b>EXT. NO</b>	<b>CHEO/OFISI</b>
55	198	MHASIBU
56	193	MHASIBU MKUU
57	266	MHASIBU
58	118	MHASIBU
59	126	MHASIBU
60	162	MHASIBU
<b>MASIJALA</b>		
61	136	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MKUU
62	264	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MWANDAMIZI
63	258	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MWANDAMIZI
64	153	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI MWANDAMIZI
65	156	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI
66	156	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI
67	153	MSAIDIZI WA OFISI
68	116	OFISA USAFIRISHAJI
69	116	OFISA USAFIRISHAJI MSAIDIZI
<b>TEKNOLOGIA YA HABARI NA MAWASILIANO</b>		
70	211	MENEJA WA TEKNOLOGIA YA HABARI NA MAWASILIANO
71	124	MSIMAMIZI WA MIFUMO YA MAWASILIANO
72	359	FUNDI MCHUNDO WA MIFUMO YA MAWASILIANO
73	232	MCHAMBUZI WA MIFUMO YA MAWASILIANO
74	250	MCHAMBUZI WA MIFUMO YA MAWASILIANO
<b>KURUGENZI YA MIPANGO</b>		
75	110	KAIMU MKURUGENZI WA MIPANGO
76	180	MKUU WA USALAMA NA MAZINGIRA
77	158	MKUU WA MIPANGO
78	142	MKUU WA MATERIALS & UTAFITI
79	161	MHANDISI MKUU
80	166	MSIMAMIZI WA RMMS
81	167	MHANDISI WA MICHORO
82	115	MWANASAYANSI JAMII MKUU
83	219	MHANDISI
84	140	MWANAMAZINGIRA MWANDAMIZI
85	168	MHANDISI MWANDAMIZI
86	157	MHANDISI WA USAFIRISHAJI
87	155	MWANAMAZINGIRA
88	208	MHANDISI WA USALAMA
89	145	FUNDI MCHUNDO WA CAD
90	226	MHANDISI WA RMMS
91	164	MHANDISI WA RMMS

**WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU  
CODE:4215**

<b>S/N</b>	<b>EXT. NO</b>	<b>CHEO/OFISI</b>
92	229	MCHUMI
93	171	MPIMAJI ARDHI
94	171	MHANDISI
95	139	MPIMAJI ARDHI
96	155	MWANAMAZINGIRA MWANDAMIZI
97	157	MCHUMI
98	226	MHANDISI WA RMMS
99	164	MHANDISI
100	155	MWANAMAZINGIRA
101	145	MHANDISI WA CAD
102	159	KATIBU MUHSTASI
<b>KURUGENZI YA UNUNUZI</b>		
103	104	MKURUGENZI WA UNUNUZI
104	217	MKUU WA KAZI ZA USHAURI
105	186	MKUU WA KITENGO CHA MIKATABA
106	240	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA KAZI
107	222	MTAALAM WA MANUNUZI
108	149	MTAALAM WA MANUNUZI
109	220	MTAALAM WA MANUNUZI
110	150	MTAALAM WA MANUNUZI
111	268	MKADIRIAJI MAJENZI
112	185	MKADIRIAJI MAJENZI
113	220	MKADIRIAJI MAJENZI
114	185	MHANDISI WA MANUNUZI
115	347	MTAALAM WA MANUNUZI
116	243	KATIBU MUHSTASI
<b>KURUGENZI YA MATANGENEZO</b>		
117	106	MKURUGENZI WA MATANGENEZO
118	262	MSIMAMIZI WA KANDA YA KATI
119	261	MSIMAMIZI WA KANDA YA PWANI
120	190	MSIMAMIZI WA UENDESHAJI WA MIZANI
121	176	MHANDISI WA MATANGENEZO
122	210	FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MWANDAMIZI
123	225	MHANDISI MWANDAMIZI
124	182	FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MKUU
125	221	FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MKUU
126	183	FUNDI MCHUNDO WA MIZANI MKUU
127	188	MHANDISI WA MATANGENEZO
128	234	MAPOKEZI
129	234	KATIBU MUHSTASI



<b>WAKALA WA BARABARA -TANROAD MAKAO MAKUU CODE:4215</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXT. NO</b>	<b>CHEO/OFISI</b>
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
130	143	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
131	231	MKAGUZI WA NDANI MKUU
132	247	MKAGUZI WA NDANI
133	248	MKAGUZI WA NDANI
134	207	MKAGUZI WA NDANI
135	181	MKAGUZI WA NDANI
136	247	MKAGUZI WA NDANI
137	247	MKAGUZI WA NDANI
138	247	MKAGUZI WA NDANI
139	247	MKAGUZI WA NDANI
140	249	MKAGUZI WA NDANI
141	249	MKAGUZI WA NDANI
142	249	MKAGUZI WA NDANI
143	249	MKAGUZI WA NDANI
144	249	MKAGUZI WA NDANI
<b>KITENGO CHA MABASI YA HARAKA</b>		
145	130	MENEJA MRADI
146	269	MTAALAM WA MASUALA YA JAMII NA MAZINGIRA
147	209	MHANDISI MWANDAMIZI
148	187	MTAALAM WA USIMAMIZI WA MIKATABA
149	218	MHANDISI WA BARABARA KUU MWANDAMIZI
150	230	MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI
151	230	MWANDISHI MWEENDESHA OFISI
<b>KITENGO CHA USHAURI WA SHERIA</b>		
152	239	MKUU WA KITENGO CHA USHAURI WA SHERIA
153	242	MSHAURI WA SHERIA MWANDAMIZI
154	191	MSHAURI WA SHERIA MWANDAMIZI
155	233	MSHAURI WA SHERIA
156	237	MSHAURI WA SHERIA
157	191	MSHAURI WA SHERIA
158	237	MSHAURI WA SHERIA
159	237	MSHAURI WA SHERIA

<b>OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI WA HESABU ZA SERIKALI CODE:4101</b>		
<b>NA</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI

2	2002	KATIBU MUHTASI WA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI
3	2015	AFISA MASUULI
4	2016	KATIBU MUHTASI WA AFISA MASUULI
5	2003	NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MASHIRIKA YA UMMA
6	2004	KATIBU MUHTASI WA NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MASHIRIKA YA UMMA
7	2005	NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-UKAGUZI WA UFANISI
8	2006	KATIBU MUHTASI WA NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-UKAGUZI WA UFANISI NA MAALUMU
9	2007	MSAIDIZI WA MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI
10	2008	NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-HESABU ZA TAIFA
11	2009	KATIBU MUHTASI WA NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-HESABU ZA TAIFA
12	2011	NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
13	2012	KATIBU MUHTASI WA NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
14	2013	NAIBU MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SERIKALI KUU
15	2014	KATIBU MUHTASI WA NAIBU MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SERIKALI KUU
16	2010	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KAGUZI ZA UFANISI
17	2021	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MAFUNZO TAFITI NA VYUO VIKUU
18	2022	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KAGUZI MAALUMU
19	2028	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-PENSHENI
20	2029	KATIBU MUHTASI WA MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-PENSHENI
21	2035	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA ZA UCHUMI NA UZALISHAJI
22	2036	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA YA UTAWALA
23	2037	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MASHIRIKA YA UMMA
24	2038	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA YA AFYA NA JAMII
25	2040	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KITENGO CHA MSAADA WA KIUFUNDI
26	2041	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-SEKTA YA JAMII
27	2042	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-BODI ZA UDHIBITI
28	2043	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-MAMLAKA YA MAPATO (TRA)
29	2046	MSAIDIZI WA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI-KAGUZI ZA UMOJA WA MATAIFA
<b>IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU</b>		
30	2017	MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
31	2018	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
32	2019	MKURUGENZI MSAIDIZI -UTAWALA
33	2020	MKURUGENZI MSAIDIZI -RASILIMALI WATU

34	2025	MKURUGENZI MSAIDIZI- MAFUNZO
35	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR)
36	2032	OFISI YA AFISA USAFIRISHAJI
37	2039	MAKTABA
38	2047	MASIJALA YA SIRI
39	2048	MAPOKEZI
40	2049	MASIJALA YA WAZI
<b>KITENGO CHA FEDHA NA UHASIBU</b>		
41	2024	MHASIBU MKUU
42	2023	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU
<b>IDARA YA MIPANGO, UFUATILIAJI NA TATHMINI</b>		
43	2026	MKURUGENZI WA MIPANGO
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
44	2027	MKAGUZI MKUU WA NDANI
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
45	2030	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
<b>KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI</b>		
46	2031	MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
<b>KITENGO CHA SHERIA</b>		
47	2044	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
48	2033	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
49	2034	KITENGO CHA USIMAMIZI MIFUMO YA TEHAMA
50	2045	KITENGO CHA HUDUMA KWA WATEJA WA TEHAMA

<b>WAKALA YA HUDUMA ZA UNUNUZI SERIKALINI</b>		
<b>CODE:4219</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1.	2001	OFISI YA MTENDAJI MKUU
2.	2040	KATIBU MUHTASI WA MTENDAJI MKUU
<b>IDARA YA HIMILI BIASHARA</b>		
3.	2002	MKURUGENZI IDARA YA HIMILI BIASHARA
4.	2039	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI HIMILI BIASHARA
<b>SEHEMU YA TEHAMA</b>		
5.	2012	MENEJA TEHAMA
6.	2023	AFISA TEHAMA

7.	2044	CHUMBA ZA MITAMBO
<b>SEHEMU YA FEDHA NA UHASIBU</b>		
8.	2010	MENEJA USIMAMIZI FEDHA NA UHASIBU
9.	2018	OFISI YA UHASIBU - MALIPO
10.	2019	OFISI YA UHASIBU - UKAGUZI WA AWALI
11.	2020	OFISI YA UHASIBU - MISHAHARA
12.	2021	OFISI YA UHASIBU - USULUHISHI WA HESABU
13.	2022	OFISI YA UHASIBU - HATI ZA MADAI
14.	2045	OFISI YA UHASIBU - MAGHALA
15.	2046	OFISI YA UHASIBU – UFUATILIAJI MADENI
<b>SEHEMU YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU</b>		
16.	2013	MENEJA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
17.	2029	MAAFISA RASILIMALI WATU
18.	2030	AFISA UTAWALA
19.	2047	MSIMAMIZI WA OFISI
<b>SEHEMU YA MAUZO NA MASOKO</b>		
20.	2011	MENEJA MAUZO NA MASOKO
21.	2038	MAAFISA MAUZO NA MASOKO
<b>SEHEMU YA MILKI</b>		
22.	2017	MENEJA MILKI
<b>IDARA YA UENDESHAJI</b>		
23.	2003	MKURUGENZI IDARA YA UENDESHAJI
24.	2041	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA UENDESHAJI
25.	2014	MENEJA UTHIBITI VIFAA
26.	2033	MAAFISA UTHIBITI VIFAA
27.	2034	MAAFISA UTHIBITI VIFAA
<b>IDARA YA UNUNUZI NA HUDUMA ZA USHAURI</b>		
28.	2004	MKURUGENZI IDARA YA UNUNUZI NA HUDUMA ZA USHAURI
29.	2042	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA UNUNUZI NA
30.	2015	MENEJA HUDUMA ZA USHAURI
31.	2016	MENEJA MIKATABA MAALUM
32.	2026	OFISI YA MIKATABA MAALUM
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
33.	2005	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI
34.	2043	KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI
35.	2024	MAAFISA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
36.	2007	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
37.	2032	OFISI YA WAKAGUZI WA NDANI
<b>KITENGO CHA MIPANGO, UFUATILIAJI NA TATHMINI</b>		
38.	2008	MKUU WA KITENGO CHA MIPANGO, UFUATILIAJI NA TATHMINI
39.	2031	MAAFISA MIPANGO,UFUATILIAJI NA TATHMINI
<b>KITENGO CHA SHERIA</b>		

40.	2006	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
41.	2009	AFISA SHERIA
42.	2028	MASIJALA YA WAZI
43.	2027	MASIJALA YA SIRI
44.	2000	MAPOKEZI

**WAKALA WA UCHIMBAJI VISIMA NA UJENZI WA MABWAWA (DDCA)**

**MDA code-4203**

<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU (TELEPHONE OPERATOR)
2	2001	AFISA MTENDAJI MKUU (CEO)
3	2002	KATIBU MUHTASI WA AFISA MTENDAJI MKUU
4	2024	MKAGUZI MKUU WA NDANI
5	2025	OFISI YA MKAGUZI WA NDANI
<b>IDARA YA UCHIMBAJI VISIMA</b>		
6	2003	MENEJA WA IDARA YA UCHIMBAJI VISIMA
7	2004	KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA UCHIMBAJI VISIMA
8	2039	MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI
9	2040	KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI
10	2013	MKUU WA KITENGO CHA UCHIMBAJI WA VISIMA
11	2014	MSAIDIZI WA KITENGO CHA UCHIMBAJI WA VISIMA
12	2015	KITENGO CHA UCHIMBAJI VISIMA
13	2016	MKUU WA KITENGO CHA UTAFITI WA MAJI ARDHINI
14	2017	OFISI YA UTAFITI WA MAJI ARDHINI
15	2033	MKUU WA KITENGO CHA UMEME NA UFUNGAJI WA PAMPU ZA MAJI
16	2048	OFISI YA WACHIMBAJI VISIMA
<b>IDARA YA BIASHARA</b>		
17	2005	MENEJA WA IDARA YA BIASHARA
18	2006	KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA BIASHARA
19	2011	MKUU WA KITENGO CHA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI
20	2012	OFISI YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
21	2047	OFISI YA MWANASHERIA
22	2018	MHASIBU MKUU
23	2019	OFISI YA UHASIBU-MALIPO
24	2020	OFISI YA UHASIBU - 1
25	2021	OFISI YA UHASIBU - 2
26	2026	MKUU WA KITENGO CHA MASOKO NA MAHUSIANO
27	2027	OFISI YA MASOKO NA MAHUSIANO
28	2028	OFISI YA MASJALA

29	2029	OFISI YA MAZINGIRA
30	2036	UKUMBI WA MIKUTANO
31	2038	OFISI YA WALINZI
32	2037	OFISI YA MAPOKEZI
33	2023	OFISI YA KUSIMAMIA MAFUTA
<b>IDARA YA UJENZI WA MABWAWA</b>		
34	2007	MENEJA WA IDARA YA UJENZI WA MABWAWA
35	2008	KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA UJENZI WA MABWAWA
36	2030	MKUU WA KITENGO CHA UJENZI WA MABWAWA
37	2034	OFISI YA UCHORAJI
38	2049	OFISI YA WAJENZI WA MABWAWA
<b>IDARA YA UFUNDI</b>		
39	2009	MENEJA WA IDARA YA UFUNDI
40	2010	KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA IDARA YA UFUNDI
41	2022	OFISI YA KURATIBU USAFIRI (TCO)
42	2031	MKUU WA KITENGO CHA KARAKANA
43	2032	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
44	2035	OFISI YA KARAKANA-UMEME WA MAGARI, KUNYOOSHA BODI NA
<b>EXTENSION HIZI ZIPO NDANI YA WIZARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI</b>		
45	4022-2100	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI
46	4022-2101	MAABARA KITENGO CHA UDONGO
47	4022-2102	MKUU WA KITENGO CHA UGAVI
48	4022-2103	WAHANDISI MAABARA YA UDONGO
49	4022-2104	MKUU WA KITENGO CHA MAABARA YA UDONGO
50	4022-2105	KITENGO CHA UNUNUZI

<b>MAMLAKA YA HALI YA HEWA</b>		
<b>CODE:4214</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENTION</b>	<b>OFISI</b>
1	2028	MKURUGENZI MKUU
2	2027	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MKUU
3	2029	UKUMBI WA MIKUTANO WA MKURUGENZI MKUU
4	2034	MENEJA WA MAHUSIANO YA KIMATAIFA
5	2029	OFISI YA MAHUSIANO YA KIMATAIFA
6	2036	OFISI YA MKAGUZI WA NDANI
7	2035	MKUU WA KITENDO CHA MAFUNZO
8	2037	MENEJA WA MIPAMGO NA UFATILIAJI
9	2038	OFISI YA AFISA MIPANGO
10	2013	MENEJA MANUNUZI NA UGAVI
<b>IDARA YA UTAWALA</b>		
11	2031	MKURUGENZI WA HUDUMA SAIDIZI
12	2030	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA SAIDIZI
13	2032	MENEJA WA UTAWA LA NA RASILIMALI WATU

14	2033	AFISA UTUMISHI
15	2045	MENEJA WA FEDHA NA UFATILIAJI
16	2044	KATIBU MUHTASI WA MENEJA WA FEDHA
17	2014	CASH OFFICE
18	2046	UHASIBU
19	2015	OFISI YA MUHASIBU NA MATUMIZI
20	2047	MASIJALA YA WAZI
21	2000	MAPOKEZI
<b>IDARA YA UTABIRI</b>		
22	2017	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UTABIRI
23	2016	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UTABIRI
24	2018	MENEJA WA HUDUMA ZA UTABIRI
25	2021	STUDIO
26	2020	OFISI YA MAWASILIANO KITENGO CHA UTABIRI
27	2019	OFISI YA UTABIRI
28	2022	MSIMAMIZI MKUU WA SHUGHURI ZA UTABIRI WA HALI YA HEWA
29	2005	OFISI YA MFUMO WA TAARIFA ZA KIJIOGRAFIA
30	2024	MENEJA WA MTANDAO WA VITUO
31	2025	MSIMAMIZI WA UTABIRI NA USAMBAZAJI KWA JAMII
32	2026	OFISI YA MTANDAO WA VITUO
<b>IDARA YA UTAFITI</b>		
33	2040	MKURUGENZI WA UTAFITI NA MATIMIZI YA HALI YA HEWA
34	2039	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAFITI NA MATIMIZI YA
35	2041	MENEJA WA MATIMIZI YA HALI YA HEWA KATIKA KILIMO
36	2042	OFISI YA MAZINGIRA NA UTAFITI
37	2043	MENEJA WA UTAFITI NA MAZINGIRA
38	2012	KITENGO CHA HALI YA HEWA KATIKA KILIMO
39	2007	MENEJA WA TAKWIMU ZA HALI YA HEWA
40	2008	OFISI YA TAKWIMU ZA HALI YA HEWA
41	2006	OFISI YA MUHUTUBI
<b>IDARA YA UFUNDI</b>		
42	2010	MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI
43	2009	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA HUDUMA ZA UFUNDI
44	2002	MENEJA WA TEHAMA
45	2004	OFISI YA TEHAMA
46	2001	MENEJA WA HUDUMA ZA UFUNDI
47	2023	KITENGO CHA UFUNDI
48	2003	MENEJA WA VIWANGO VYAUUBORA NA MTANDAO WA VITUO
49	2011	CHUMBA CHA UFUNDI (TEHAMA)
50	2048	CHUMBA CHA SERVER

**OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU  
CODE 4206**

S/N	EXTENSION	OFISI
1	2001	OFISI YA MKURUGENZI MKUU
2	2020	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MKUU
3	2002	OFISI YA KAMISHNA WA SENA YA WATU NA MAKAZI
4	2021	KATIBU MUHTASI WA KAMISHNA WA SENA YA WATU NA MAKAZI
<b>KURUGENZI YA FEDHA NA UTAWALA</b>		
5	2028	MKURUGENZI WA FEDHA, UTAWALA NA MASOKO
6	2007	MENEJA WA FEDHA
7	2022	MAAFISA IDARA YA FEDHA
8	2008	MENEJA WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
9	2023	MAAFISA RASILIMALI WATU
10	2024	MAAFISA WA TEHAMA
<b>KURUGENZI YA TAKWIMU ZA SENA NA JAMII</b>		
11	2004	MKURUGENZI WA TAKWIMU ZA SENA NA JAMII
12	2009	MENEJA TAKWIMU ZA AJIRA NA BEI
13	2015	MENEJA TAKWIMU ZA KODI
<b>KURUGENZI TAKWIMU ZA UCHUMI</b>		
14	2005	MKURUGENZI WA TAKWIMU ZA UCHUMI
15	2010	MENEJA TAKWIMU ZA BIASHARA, UTALII, USAFIRISHAJI NA UHAMIAJI
16	2011	MENEJA TAKWIMU ZA VIWANDA
17	2012	MENEJA TAKWIMU ZA PATO LA TAIFA
<b>KURUGENZI YA SHUGHULI ZA KITAKWIMU</b>		
18	2006	MKURUGENZI WA SHUGHULI ZA KITAKWIMU
19	2013	MENEJA TAKWIMU ZA MAZINGIRA NA UCHAMBUZI
20	2014	MENEJA MBINU ZA KITAKWIMU, VIWANGO NA URATIBU
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
21	2016	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
<b>KITENGO CHA SHERIA</b>		
22	2017	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>		
23	2018	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
<b>MPANGO KABAMBE WA KURATIBU TAKWIMU TANZANIA (TSMP)</b>		
24	2005	MRATIBU WA TSMP
25	2019	MAAFISA TSMP
<b>KITENGO CHA MASOKO</b>		
26	2025	MKUU WA KITENGO CHA MASOKO
<b>MAKTABA</b>		
27	2026	MKUU WA KITENGO CHA MAKTABA
28	2027	MASJALA YA WAZI
29	2000	MAPOKEZI



**BOHARI YA DAWA YA TAIFA –MSD  
CODE:4229**

S/N	EXTENSION NUMBER	SECTION/DIRECTORATE
1	2008	MKURUGENZI MKUU
2	2014	AFISA UGOMBOAJI MWANDAMIZI
3	2016	AFISA UGOMBOAJI
4	2017	AFISA MANUNUZI (MAABARA)
5	2044	AFISA MANUNUZI MWANDAMIZI (HUDUMA)
6	2021	AFISA MANUNUZI (DAWA)
7	2036	MKURUGENZI WA MANUNUZI
8	2034	MKURUGENZI WA FEDHA NA MIPANGO
9	2046	MKURUGENZI WA RASILIMALI NA UTAWALA
10	2045	MKURUGENZI WA TEHAMA NA MAWASILIANO
11	2040	MKURUGENZI WA UGAVI
12	2042	MENEJA UTHIBITI UBORA
13	2032	MHASIBU MKUU MPANGO NA BAJETI
14	2009	MHASIBU MKUU FEDHA
15	2007	MENEJA RASILIMALI WATU
16	2005	MENEJA WA MAWASILIANO YA TEHAMA
17	2038	MENEJA UFUATILIAJI NA TATHIMINI
18	2012	MENEJA UTAWALA
19	2004	MENEJA MAGHALA
20	2035	MENEJA MIRADI MSONGE
21	2003	OFISA MRATIBU WA USAFIRI
22	2022	MAAFISA UHAKIKI UBORA (NORMAL)
23	2028	MAAFISA UHAKIKI UBORA (MAABARA)
24	2027	WAHASIBU WA USIMAMIZI WA MATUMIZI (EXPENDITURE)
25	2026	WAHASIBU WA USIMAMIZI FEDHA
26	2037	MENEJA HUDUMA KWA WATEJA
27	2029	OFISA HUDUMA KWA WATEJA MWANDAMIZI
28	2033	MAAFISA WA TEHAMA MAWASILIANO
29	2030	MAAFISA WA TEHAMA MIFUMO
30	2047	AFISA RASILIMALI WATU MKUU
31	2048	MAAFISA WA RASILIMALI WATU (MAFUNZO)
32	2049	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI MKUU
33	2045	MKURUGENZI WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
34	2015	MAAFISA UKAGUZI WA NDANI
35	2043	MWANASHERIA MKUU WA TAASISI
36	2011	AFISA UKAGUZI WA NDANI MWANDAMIZI
37	2000	CHUMBA CHA SIMU
38	2002	MEZA YA MSAADA WA MAWASILIANO NA MIFUMO(HELP DESK OFFICERS)

<b>TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa) CODE:4222</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2012	MTENDAJI MKUU TaSUBa
2	2000	KATIBU MUHTASI TaSUBa
<b>OFISI YA RASILIMALI WATU TaSUBa</b>		
3	2010	MAAFISA RASILIMALI WATU
<b>OFISI YA UHASIBU TaSUBa</b>		
4	2011	MAAFISA UHASIBU
<b>IDARA YA ELIMU TaSUBa</b>		
5	2049	MKUU WA IDARA YA ELIMU
<b>OFISI YA SHERIA TaSUBa</b>		
6	2014	AFISA SHERIA
<b>OFISI YA HABARI TaSUBa</b>		
7	2014	AFISA HABARI
8	2015	MASIJALA YA WAZI
<b>OFISI YA TEHAMA TaSUBa</b>		
9	2006	AFISA TEHAMA
<b>IDARA YA FEDHA NA MIPANGO TaSUBa</b>		
10	2008	MKUU WA IDARA YA FEDHA NA MIPANGO
<b>OFISI YA SERIKALI YA WANACHUO TaSUBa</b>		
11	2009	VIONGOZI WA SERIKALI YA WANACHUO

<b>WAKALA WA MAJENGO TANZANIA(TBA) CODE:4201</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>OFISI YA MTENDAJI MKUU</b>		
1	<b>2001</b>	<b>MTENDAJI MKUU</b>
2	2000	KATIBU MUHTASI-MTENDAJI MKUU
3	2011	MKAGUZI WA NDANI
4	2039	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
5	2040	AFISA SHERIA 1
6	2041	AFISA SHERIA 2
<b>IDARA YA USHAURI</b>		
7	<b>2003</b>	<b>MKURUGENZI WA IDARA YA USHAURI</b>
8	2004	KATIBU MUHTASI-MKURUGENZI IDARA YA USHAURI
9	2020	MRATIBU WA MIRADI
10	2021	KATIBU MUHTASI -MRATIBU WA MIRADI
11	2012	MHANDISI MKUU UJENZI
12	2013	OFISI YA WAHANDISI WAANDAMIZI

13	2014	OFISI YA WAHANDISI
14	2015	OFISI YA WAHANDISI WA MAZINGIRA
15	2023	FUNDI SANIFU MKUU TEHAMA
16	2022	OFISI YA WAHANDISI -TEHAMA
17	2017	OFISI YA MKADIRIAJI MAJENZI MKUU
18	2019	OFISI YA MKADIRIAJI MAJENZI MWANDAMIZI
19	2018	OFISI YA WAKADIRIAJI MAJENZI
20	2008	OFISI YA MSANIFU MAJENGO MKUU
21	2009	OFISI YA MSANIFU MAJENGO MWANDAMIZI
22	2010	OFISI YAWABUNIFU MAJENGO NA MIPANGO MIJI
23	2002	OFISI YA WABUNIFU MAJENGO
<b>IDARA FEDHA NA UTAWALA</b>		
24	<b>2007</b>	<b>MKURUGENZI WA IDARA YA FEDHA NA UTAWALA</b>
25	2037	KATIBU MUHTASI - IDARA YA FEDHA NA UTAWALA
26	2024	MENEJA RASILIMALI WATU
27	2025	AFISA UTAWALA MWANDAMIZI NA AFISA UTUMISHI+C32
28	2026	OFISI WA MAAFISA UTUMISHI
29	2042	OFISI YA MKUU WA KITENGO CHA UGAVI NA MANUNUZI
30	2043	OFISI YA MAAFISA MANUNUZI
31	2044	OFISI YA MAAFISA UGAVI
32	2027	MHASIBU MKUU
33	2016	MHASIBU MWANDAMIZI
34	2030	MHASIBU - MAPATO
35	2028	MHASIBU - MSHAHARA
36	2029	MHASIBU - MATUMIZI
37	2031	MHASIBU - MIKOA
38	2032	MHASIBU - TAARIFA
39	2048	MTUNZA FEDHA
40	2047	MCHUMI MKUU
41	2045	AFISA MAHUSIANO
42	2049	OFISI YA MASIJALA YA WAZI
<b>IDARA YA MILIKI</b>		
43	<b>2005</b>	<b>MKURUGENZI WA IDARA YA MILIKI</b>
44	2006	KATIBU MUHTASI-MKURUGENZI IDARA YA MILIKI
45	2034	OFISI YA MKUU WA UTAFITI NA MIRADI YA MAENDELEO
46	2035	OFISI YA MKUU WA MILIKI
47	2038	OFISI YA MTHAMINI ARDHI
48	2033	OFISI YA MTUNZA KUMBUKUMBU
49	2036	OFISI YA MILIKI
50	2046	OFISI YA MATENGENEZO

<b>CHUO CHA TAIFA CHA UTALII</b> <b>CODE:4207</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
<b>OFISI YA AFISA MTENDAJI MKUU</b>		
1	2001	MTENDAJI MKUU WA WAKALA YA CHUO CHA TAIFA CHA UTALII
2	2000	KATIBU MUHTASI WA MTENDAJI MKUU
<b>OFISI YA UNUNUZI NA UGAVI+B9</b>		
3	2002	MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI
<b>IDARA YA FEDHA, UTAWALA NA MIPANGO</b>		
4	2006	MKURUGENZI WA FEDHA, UTAWALA NA MIPANGO
5	2003	MKUU WA SEHEMU YA UTUMISHI NA UTAWALA
6	2004	AFISA UTUMISHI NA UTAWALA
7	2008	MKUU WA SEHEMU YA TEHAMA
8	2010	OFISI YA MASIJALA
9	2009	MKUU WA SEHEMU YA UFUNDI NA USAFIRI
10	2017	MKUU WA SEHEMU YA UHASIBU
11	2026	WAHASIBU
12	2022	MPISHI MKUU
13	2028	MAPOKEZI
<b>KITENGO CHA UKAGUZI</b>		
14	2007	MKUU WA KITENGO UKAGUZI WA NDANI
<b>IDARA YA MAFUNZO NA TAALUMA</b>		
15	2005	MKURUGENZI WA MAFUNZO NA TAALUMA
16	2011	MKUU WA KITENGO CHA MAFUNZO NA SHUGHULI ZA TAALUMA
17	2012	OFISI YA MRAJISI
18	2013	MKUU WA KITENGO CHA MITIHANI
19	2014	OFISI YA WAKUFUNZI WA VYAKULA NA VINYWAJI
20	2015	OFISI YA FRONT OFFICE OPERATIONS
21	2020	AFISA MASOKO
22	2023	OFISI YA WAKUFUNZI WA UPISHI
23	2024	OFISI YA WAKUFUNZI WA UPISHI

<b>WAKALA YA MABASI YAENDAYO HARAKA "DART"</b> <b>CODE:4223</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	MTENDAJI MKUU
	2049	MIKUTANO MTENDAJI MKUU
<b>IDARA YA UTAWALA RASILIMALI WATU NA MAWASILIANO</b>		
2	2019	MKURUGENZI WA UTAWALA RASILIMALI WATU NA MAWASILIANO

3	2041	MENEJA RASILIMALI WATU
4	2006	MENEJA UHUSUANO
5	2035	AFISA USAFIRISHAJI
6	2027	MASIJALA1
7	2008	MASIJALA2
8	2029	MWANDISHI MWENDESHA OFISI
9	2000	MPOKEZI
<b>IDARA YA UENDESHAJI NA USIMAMIZI WA MIUNDOBINU</b>		
10	2009	MKURUGENZI WA UENDESHAJI NA USIMAMIZI WA MIUNDOBINU
11	2012	MTAALAM WA UENDESHAJI
12	2020	MENEJA WA MIUNDOBINU
13	2016	MHANDISI WA UENDESHAJI
14	2026	MHANDISI WA MIUNDOBINU
<b>IDARA YA USAFIRISHAJI NA MAENDELEO</b>		
15	2018	MKURUGENZI WA USAFIRISHAJI NA MAENDELEO
16	2021	AFISA MIPANGO MIJI
17	2017	MTHAMINI MKUU
<b>IDARA YA FEDHA NA MAENDELEO YA BIASHARA</b>		
18	2022	MKURUGENZI WA FEDHA NA MAENDELEO YA BIASHARA
19	2023	MENEJA MAENDELEO NA BIASHARA
20	2024	MHASIBU WA MATUMIZI
21	2025	MHASIBU
22	2038	MHASIBU
<b>KITENGO CHA USIMAMIZI MANUNUZI</b>		
23	2002	MENEJA MANUNUZI
24	2031	AFISA MANUNUZI
<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>		
25	2011	AFISA TEHAMA MWANDAMIZI
26	2010	AFISA TEHAMA
<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>		
27	2042	MKAGUZI WA NDANI
<b>KITENGO CHA HUDUMA ZA SHERIA</b>		
28	2050	AFISA SHERIA MWANDAMIZI
<b>UKUMBI WA MKUTANO</b>		
29	2028	CHUMBA CHA MKUTANO 1
30	2033	CHUMBA CHA MKUTANO 2
<b>CHUMBA CHA MITAMBO</b>		
31	2051	CHUMBA CHA MITAMBO

<b>WAKALA YA TAIFA WA HIFADHI YA CHAKULA(NFRA)</b>		
<b>CODE:4219</b>		
<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>

1	2001	AFISA MTENDAJI MKUU
2	2016	MSAIDIZI WA MTENDAJI MKUU

**IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU**

3	2004	MKURUGENZI WA UTAWALA NA RASILIMALI WATU
4		MENEJA RASILIMALIWATU
5	2017	OFISA RASILIMALIWATU
6	2026	MWANGALIZI WA OFISI(OS)
7	2042	OFISI YA MASIJALA YA SIRI
8	2037	OFISI YA MASIJALA YA WAZI
9	2000	CHUMBA CHA KUPOKEA SIMU(MAPOKEZI)
10	2007	MAPOKEZI (LANGO KUU)

**IDARA YA UENDESHAJI**

11	2002	MKURUGENZI WA UENDESHAJI
12	2009	MENEJA WA UENDESHAJI
13	2008	MENEJA UBORA WA MAZAO
14	2023	MCHUMI

**IDARA YA MAENDELEO YA BIASHARA**

15	2003	MKURUGENZI WA MAENDELEO YA BIASHARA
16	2046	MCHUMI MKUU
17	2021	MAAFISA MASOKO
18	2010	KAIMU MENEJA TEHAMA
19	2020	AFISA TEHAMA

**IDARA YA MANUNUZI**

20	2011	MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI
21	2015	KATIBU MUHTASI WA MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI
22	2040	AFISA UGAVI
23	2012	AFISA UGAVI
24	2024	AFISA UGAVI
25	2014	AFISA UGAVI MSAIDIZI
26	2048	MTUNZA STOO

**KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI**

27	2006	MKAGUZI MKUU WA NDANI
28	2033	MAOFISA WAKAGUZI WA NDANI
29	2041	MKAGUZI WA NDANI

**KITENGO CHA FEDHA**

30	2005	MTHIBITI WA FEDHA
31	2032	KATIBU MUHTASI OFISI YA MTHIBITI WA FEDHA
32	2029	OFISI YA WAHASIBU
33	2031	OFISI YA WAHASIBU

34	2039	OFISI YA WAHASIBU
35	2030	MTUNZA FEDHA

**KITENGO CHA SHERIA**

36	2019	KAIMU MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
37	2018	OFISI YA WANASHERIA
38	2047	OFISI YA MWANASHERIA

**KITABU CHA MAWASILIANO WAKALA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI**

S/N	EXTENSION	OFISI
1	2001	OFISI YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
2	2002	KATIBU MUHTASI WA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
		<b>KITENGO CHA TEHAMA</b>
3	2009	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
4	2047	MAAFISA WA KITENGO CHA TEHAMA
		<b>IDARA YA SAYANSI JINAI NA HUDUMA YA VINASABA</b>
5	2003	MKURUGENZI WA IDARA YA SAYANSI JINAI NA HUDUMA YA VINASABA
6	2004	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI IDARA YA SAYANSI JINAI NA HUDUMA YA VINASABA
7	2039	MAABARA YA UCHUNGUZI WA VINASABA
8	2040	MAAFISA MAABARA YA UCHUNGUZI WA VINASABA
9	2044	MAAFISA MAABARA YA UCHUNGUZI WA SUMU
		<b>IDARA YA UDHIBITI WA KEMIKALI</b>
10	2005	MKURUGENZI WA IDARA YA UDHIBITI WA KEMIKALI
11	2006	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI IDARA YA UDHIBITI WA KEMIKALI
12	2019	MAAFISA WA IDARA YA UDHIBITI WA KEMIKALI
13	2020	MAAFISA WA IDARA YA UDHIBITI WA KEMIKALI / UKAGUZI
14	2021	MENEJA USAJILI WA KEMIKALI
15		MENEJA WA UKAGUZI WA KEMIKALI

	2022	
16	2023	MAABARA IDARA YA UDHIBITI WA KEMIKALI
		<b>IDARA YA UBORA WA BIDHAA NA HUDUMA</b>
17	2008	MKURUGENZI WA IDARA YA UBORA WA BIDHAA NA HUDUMA
18	2026	MAAFISA WA IDARA YA BIDHAA NA HUDUMA
19	2027	MAABARA IDARA YA BIDHAA NA HUDUMA (FOOD LAB)
20	2030	MAABARA IDARA YA BIDHAA NA HUDUMA (TSD LAB) 3RD FLOOR
21	2034	MAABARA IDARA YA BIDHAA NA HUDUMA (TSD LAB) MITAMBO
22	2035	MAAFISA WA IDARA YA BIDHAA NA HUDUMA(TSD LAB) MITAMBO
23	2049	MAABARA YA CHAKULA IDARA YA BIDHAA NA HUDUMA
24	2025	MENEJA WA CHAKULA NA DAWA & MENEJA WA MICROBIOLOGIA
		<b>IDARA YA MAENDELEO YA BIASHARA</b>
25	2007	MKURUGENZI WA IDARA YA MAENDELEO YA BIASHARA
26	2045	OFISI YA MIPANGO NA TATHIMINI
		<b>FEDHA NA UHASIBU</b>
27	2017	MHASIBU MKUU
28	2018	OFISI YA UHASIBU SEHEMU YA MASURUFU NA TAARIFA ZA FEDHA MAKAO MAKUU
29	2011	OFISI YA AFISA HABARI
30	2046	OFISI YA MADEREVA
		<b>KITENGO CHA HUDUMA YA SHERIA</b>
31	2010	MKUU WA KITENGO CHA HUDUMA YA SHERIA
		<b>KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI</b>
32	2012	MKUU WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
33	2013	MAAFISA WA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI



34	2042	STOO YA KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
		<b>KITENGO CHA UTAFITI NA UDHIBITI WA UBORA</b>
35	2014	MKUU WA KITENGO CHA UTAFITI NA UDHIBITI WA UBORA
36	2041	OFISI YA MAPOKEZI YA SAMPULI
37	2043	MAKTABA
		<b>KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI</b>
38	2015	MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
		<b>UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>
39	2016	MENEJA OFISI YA USIMAMIZI RASILIMALI WATU
40	2024	MKUU WA OFISI YA UTAWALA
		<b>KITUO CHA URATIBU SUMU</b>
41	2032	MKUU WA KITUO CHA URATIBU SUMU
42	2031	KATIBU MUHTASI KITUO CHA URATIBU SUMU
43	2033	MAAFISA WA KITUO CHA URATIBU SUMU
44	2028	MASIJALA YA WAZI
45	2029	MASIJALA YA SIRI
		<b>KANDA YA MASHARIKI</b>
46	2036	MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI
47	2048	KATIBU MUHTASI MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI
48	2037	MAAFISA WA KANDA YA MASHARIKI
49	2038	MAAFISA WA UHASIBU KANDA YA MASHARIKI
50	2000	OFISI YA MAPOKEZI

## TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA

S/N	EXTENSION	OFISI
1	2001	OFISI YA MKURUGENZI MKUU
2	2003/4	KATIBU MUHTASI , OFISI YA MKURUGENZI MKUU
3	2006	OFISI YA MKURUGENZI WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU NA UTAWALA
4	2007	KATIBU MUHTASI, MKURUGENZI WA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU NA UTAWALA
5	2033	OFISI YA MKURUGENZI WA MIPANGO TATHMINI NA UFUATILIAJI
6	2034	KATIBU MUHTASI, MKURUGENZI WA MIPANGO TATHMINI NA UFUATILIAJI
7	2029	OFISI YA MKURUGENZI WA ELIMU KWA UMMA
8	2030	KATIBU MUHTASI, MKURUGENZI WA ELIMU KWA UMMA
9	2013	OFISI YA MKURUGENZI WA UTAFITI NA UDHIBITI
10	2014	KATIBU MUHTASI, MKURUGENZI WA UTAFITI NA UDHIBITI
11	2018	OFISI YA MKURUGENZI WA UCHUNGUZI
12	2019	KATIBU MUHTASI, MKURUGENZI WA UCHUNGUZI
13	2000	SWITCHBOARD
14	2011	MASIJALA
15	2100	OFISI YA MKUU WA TAKUKURU MKOA WA ILALA
16	2102	KATIBU MUHTASI, TAKUKURU MKOA WA ILALA
17	2110	OFISI YA MKUU WA TAKUKURU MKOA WA TEMEKE
18	2112	KATIBU MUHTASI, TAKUKURU MKOA WA TEMEKE
19	2120	OFISI YA MKUU WA TAKUKURU MKOA WA KINONDONI
20	2122	KATIBU MUHTASI, TAKUKURU MKOA WA KINONDONI

**WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI (OSHA)**

<b>S/N</b>	<b>EXTENSION</b>	<b>OFISI</b>
1	2001	MTENDAJI MKUU
2	2002	MKURUGENZI WA UTAWALA NA FEDHA
3	2003	MKURUGENZI WA AFYA NA USALAMA
4	2004	MKURUGENZI WA MAFUNZO TAKWIMU NA UTAFITI
5	2034	MENEJA WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
6	2030	MENEJA WA FEDHA NA UHASIBU
7	2013	MENEJA WA AFYA
8	2007	MENEJA WA USALAMA
9	2009	MENEJA WA TAKWIMU NA USAJILI
10	2027	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA
11	2025	MKUU WA KITENGO CHA MANUNUZI
12	2019	MKUU WA KITENGO CHA SHERIA
13	2016	MKUU WA KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO
14	2005	MKAGUZI MKUU WA NDANI
15	2049	MENEJA WA KANDA YA PWANI
16	2018	MASIJALA YA WAZI
17	2023	AFISAMIPANGO MWANDAMIZI
18	2000	MAPOKEZI
19	2033	MHASIBU KANDA YA PWANI
20	2032	AFISA TAKWIMU
21	2020	MSHAURI ELEKEZI (MRADI WA ESCBP)
22	2048	WAGANGA NA WAUGUZI
23	2014	MAPOKEZI PWANI

24	2026	AFISA SHERIA MWANDAMIZI
25	2010	KATIBU MUHTASI (MAFUNZO TAKWIMU NA UTAFITI)
26	2012	KATIBU MWEENDESHA OFISI
27	2006	AFISA MAFUNZO (I)
28	2029	AFISA MAFUNZO (II)
29	2021	KATIBU MUHTASI (UTAWALA NA FEDHA)

**OFISI YA RAIS – IDARA YA KUMBUKUMBU NA NYARAKA ZA TAIFA - ACCESS CODE: 4117**

S/N.	EXTENSION	OFISI
1.	2001	OFISI YA MKURUGENZI WA IDARA YA KUMBUKUMBU NA NYARAKA ZA TAIFA
2.	2000	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA IDARA YA KUMBUKUMBU NA NYARAKA ZA TAIFA
<b>IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU</b>		
3.	2002	MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
4.	2003	KATIBU MUHTASI WA MKURUGENZI WA UTAWALA NA USIMAMIZI WA RASILIMALI WATU
5.	2014	MAAFISA WA IDARA YA UTAWALA NA USIMAMIZI RASILIMALI WATU
6.	2017	MASIJALA YA WAZI
7.	2018	MASIJALA YA SIRI
<b>KITENGO CHA UHASIBU</b>		
8.	2011	MHASIBU MKUU
9.	2005	KATIBU MUHTASI WA MHASIBU MKUU
10.	2009	MAAFISA UHASIBU - 1
11.	2008	MAAFISA UHASIBU - 2
<b>KITENGO MKAGUZI WA NDANI</b>		
12.	2006	MKAGUZI MKUU WA NDANI
<b>KITENGO CHA MIPANGO</b>		
13.	2007	MKUU WA KITENGO CHA MIPANGO
<b>IDARA YA KUMBUKUMBU HAI</b>		
14.	2004	MKURUGENZI WA IDARA YA KUMBUKUMBU HAI
15.	2048	MAAFISA KUMBUKUMBU
<b>IDARA YA NYARAKA</b>		
16.	2015	MKURUGENZI WA IDARA YA NYARAKA
17.	2010	MAAFISA WAKUTUBI
<b>IDARA YA KUMBUKUMBU TULI</b>		
18.	2016	MKURUGENZI WA IDARA YA KUMBUKUMBU TULI
19.	2013	MKUU WA UCHAMBUZI NA UTEKETEZAJI WA KUMBUKUMBU TULI
<b>KITUO CHA WAASISI WA TAIFA</b>		
20.	2012	MKURUGENZI WA KITUO CHA WAASISI WA TAIFA
21.	2049	MAAFISA KUMBUKUMBU

KITENGO CHA TEHAMA		
22.	2019	MKUU WA KITENGO CHA TEHAMA

Taasisi zilizofungiwa mtambo na hazimo katika orodha hii, Taasisi hizo hazikuwasilisha kwa wakati mawasiliano kama zilivyoombwa.

Imeandaliwa na Ofisi ya Rais-Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Mawasiliano-baruapepe [km@utumishi.go.tz](mailto:km@utumishi.go.tz)